500k Uy Tín TUỆ LÂM - Thiếu nữ Sexy - Dáng xinh Ngực đẹp

SỐ ĐIỆN THOẠI
0901015350

RKman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
TUỆ LÂM
GIÁ
500
Địa chỉ làm việc
Nguyễn đổng chi.phường Vĩnh Lạt rạch giá.kiên Giang
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
2002
Chiều cao
160
Cân nặng
46
DỊCH VỤ
  1. Hôn Vú
  2. Vét Máng
  3. HJ + BJ
  4. Qua Đêm
Thời gian làm việc
9h sáng - 1h đêm
Lời giới thiệu ngắn
Kết tuần bằng một cô bé 2k2 chuẩn miền tây sông nước, dáng dây cao ráo, body loly, da bánh mật, rất non tơ mộc mạc nhưng kỹ thuật kha khá, ngon và nghe lời, teen nên ko nói nhiều thêm, anh em chiến và hương dẫn thêm, em nó chỉ làm vài khách 1 ngày nên anh em nhe tay cho,
Ps: chống chỉ định anh em thích vú to service khủng, phù hơp với các bác thích tình cảm, nhẹ nhàng, nai tơ và chủ động

Xinh sang đẹp, tình cảm không hối thúc. Dáng chuẩn 3 vòng lolita nhỏ nhắn. A em hãy qua ủng hộ em nó không thất vọng đâu!!!! Hẹn gặp lại em chúc em đông khách

Rất dễ thương , NC lễ phép , da trắng , chiều như người tình , mọi người ủng hộ e nó nhé

Mới gặp em về. vẫn còn phê. Bj quá đỉnh chỉ muốn xuất luôn . hẹn em ngày gần nhất

Quá ok cho lần đi xả quất dc e hàng nhon dâm giá ổn dịch vụ chu đáo nhiệt tình

Em không chỉ đẹp bên ngoài mà còn rất ấm áp và dễ thương từ bên trong. Tính cách vui vẻ, hòa nhã của em luôn tạo ra một không gian ấm áp và thoải mái cho tất cả mọi người.

Tranh thủ gặp e. Đúng là quá đẹp. Dễ thương, hàng ngon, xinh, phục vụ 10 điểm. Ngoại hình 10 điểm. Bao xuất sắc

Quá phê si với qui định, bé dâm bà cố, body sexy, đá bi đá cà quá chất, đi rồi mê bé

đúng mẫu người tôi thích gầm cao máy thoáng mông to đẹp phục vụ chiều khách vui vẻ làm tình bú liếm rat sướng .đặc biệt người e sạch sẽ thơm tho đụ phê phết

Em thân thiện tình cảm như người yêu, đặc biệt cười rất duyên nha, anh em đi thử trải nghiệm nhé

Back