500k THÙY LINH - Thiếu nữ Sexy - Dáng xinh Ngực đẹp

SỐ ĐIỆN THOẠI
0359467008

GuarB

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
THÙY LINH
GIÁ
500
Địa chỉ làm việc
Phan Huy Chú, Phường 2, Thành phố Vũng Tầu
Xuất xứ
Miền Trung
Năm sinh
1999
Chiều cao
160
Cân nặng
49
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy có làm
Lời giới thiệu ngắn
Baby dâm xinh, Một cô nàng rất xinh, khuôn mặt đẹp, khả ái, các đường nét gương mặt mềm mại tinh tế siêu cute nhưng cực kì quyến rũ , mũi cao, đôi mắt sáng, nụ cười rạng rỡ, bờ môi red-cherry gợi cảm.
Dịch vụ Service ngon ngây ngất, hợp với tầm giá. Thoải mái chiều chuộng anh em hơn cả ng yêu.
Phong cách làm tình tinh tế chắc chắn sẽ làm anh em lên đỉnh thoải mái nhất.
Chúc a,e sung sướng và lên đỉnh cùng em

Vừa hấp diêm đc e hàng non trẻ, mới lớn, vú lồn bao đẹp khó thở, chơi xong ôm nhau tc như ny

Em rất dễ thương. Kêu gì làm nấy. Bj sâu với đã lắm nhaaaa kêu dừng mới dừng nha ae. Ae tranh thủ qua ủng hộ em nó chứ kh tui bắt về tui nuôi luôn đó !!

Xinh, dễ thương, dễ mến. Bé có skill múa cột bằng lưỡi phải nói là thần thánh suýt nữa out mấy lần với bé. Nói chung thật tuyệt vời yếu sinh lý nên cân nhắc.

Em gai co qua bim that la dep .nhin hoai khong thay chan luon .se con quay lai daiiii oi la daiiii luon y.
Chuc em luon dong khach nhe em

Đã check e hang dâm đãng vui vẻ nhiệt tình, skill bú liếm bao phê luôn, sv chu đáo nhiệt tình k hối thúc sẽ còn gặp lại

Vui vẻ thân thiện tình cảm service chu đáo nhiệt tình bj miệt mài đã quá a e nên thử nha

mới vừa đi e về xong phải lên bài cho ae thẩm, e rất thân thiện. Kỹ năng phải nói là rất tuyệt vời, e còn nằm tâm sự với mình như người tình luôn

Cặp mông mê mẩn lòng người, doggy rồi không nỡ dứt ra để đổi tư thế. Quá ngon trong tầm giá.

Lời đồn quả không sai, chiều khách hết nấc đê mê tê tê mỗi khi em chạm nụ hôn lên cơ thể. Hy vọng sớm gặp lại em dịp gần nhất.

E này body đẹp như hình luôn nha! Tất cả đều là hàng real ! Chúc e đông khách

Back