Tinh Anh Thủ Đức 200k THU TÂM - Ngọt dâm - Chất hơn nước cất

SỐ ĐIỆN THOẠI
0358430119
Lâu rồi mới thấy đc một em tình cảm thế này các ông ạ, nằm ôm ấp vuốt ve các kiểu con đà điểu rồi mới mân mê hôn ti bj cho mình nhẹ nhàng tình cảm lắm lúc chịch ẻm rên khẽ rất sướng nha ae

Trải nghiệm xong mới nhận thức rõ đc, nói thì ae hơi mông lung, cá nhân tui thì thấy bé này trắng xinh kỹ năng thái độ ko chê đc gì, hàng lại ngon, bím khít, đáng giá từng xu

Em có sự tự tin và duyên dáng khi di chuyển, làm cho mọi người không thể không chú ý và phải ngạc nhiên trước sự quyến rũ của em.

Em phục vụ nhiệt tình, dạo đầu làm tình đủ kiểu mọi tư thế, làn da trắng chim nhiều nước vét máng phê vãi cả đái , đáng check khuôn mặt dễ thương tiếc là mình out hơi sớm đành hẹn e dịp khác nói chung hài lòng

Rất nhiệt tình,vui vẻ hoà đồng dễ mến,khoái cảm giác e rên rỉ

review-of-fuck-du-for-re-up-thu-tam-ky-thuat-tot-lam-tinh-te-tai-2594687-small.jpg

Đi e đã lâu giờ mới rp. Em gái dễ thương, vui vẻ, giao tiếp thân thiện, kỹ năng thì khỏi phải bàn, không hối thúc. Sẽ còn gặp em dài

Đầu tiên là giá ổn. Sau là hàng quá ngon. Ko thể check đc bé nào ngon hơn với giá này, dogy e nó hết nc châdm luôn

Em gái rất xinh, dễ thương, nhiệt tình làm có tâm. Nói chung là tầm giá này em ok ổn áp nhất trong những em mình gặp

Em này ngon bổ rẻ anh em ạ,làm tình mút mát đẳng cấp luôn,matxage có bài bản đáng đồng tiền bỏ ra.

phê về đến nhà vẫn còn, em thật tuyệt vời, cảm ơn em,anh sẽ luôn đến ủng hộ em,anh em ủng hộ em gái nhé, trải nghiệm tuyệt vời

Back