200k Uy Tín THANH TRÚC - Dâm nữ Sexy - Dáng xinh Siêu dâm

SỐ ĐIỆN THOẠI
0913517015

GuarB

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
THANH TRÚC
GIÁ
200
Địa chỉ làm việc
KDC Trung Sơn, Quận 8
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1994
Chiều cao
156
Cân nặng
49
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. Qua Đêm
Thời gian làm việc
10h sáng đến 3h khuya
Lời giới thiệu ngắn
Gửi anh em cô nàng dâm tê tái. Em chăm chỉ chiều khách.
Service tốt, đầy đủ dịch vụ hấp dẫn hứa hẹn thoả mãn tối đa yêu cầu của khách hàng.
Thái độ tuyệt vời, xem khách như thượng đế VIP.
Giá cả hết sức mềm mại hạt dẻ luôn.
Chúc anh em vui vẻ sung sướng nhé !
58433

58434

58435

58436

58437

58438

58439

58440

58441

58442

58443

58444

58445

58446

58447

review-of-nhi-binh-for-thanh-truc-dam-nu-sexy-dang-xinh-sieu-dam-2400269-small.jpg

ko thể tin được là 200k có 1 em đỉnh như này, cứ vầy thì chắc khối anh sẽ làm khách mối của em thường xuyên quá...

em này dáng đẹp, ngực xinh, bím khít khịt luôn, mới qua với em xong, giờ về còn sướng rơn khi nghĩ đến.

review-of-van-nhu-lan-dau-for-thanh-truc-dam-nu-sexy-dang-xinh-sieu-dam-2325844-small.jpg

Lần đầu gặp chị rất vui vẻ, nói chuyện thân thiện, chị cười nhìu. Màn đi lưỡi của chị sướng tê tái. Sẽ còn gặp lại chị.

Chất lượng của dịch vụ là đây dâm và điêu luyện tạo sự hưng phấn trong giao hợp kết thúc với tư thế doggi

Vừa nện e nó về xong đã thật e nè ngon dâm vú xịn xò bím múp rụp chơi đã quá các bác ạ, chắc sẽ sớm gặp lại e thôi

Bé múp da trắng vú bự bú đã lồn nhiều nước em tình cảm ngọt ngào nhẹ nhàng như người yêu. Giá rẻ còn được nhiệt tình phục vụ .

Một chuyến công tác tuyệt vời nhất. Tôi đi từ Bắc vào Nam không thiếu nơi nào nhưng em là người duy nhất cho tôi một cảm giác chưa bao giờ có được. Cảm ơn em nhé! Có dịp anh sẽ đến thăm em. Mãi nhớ em.

E rất thân thiện và dễ thương, đbiet chu đáo và tình cảm như người yêu anh em nha , sẽ gặp em dài dài

Em này best service,anh em nào mà gu chiều chuộng tới bến thì gặp e là đúng người,cặp mông doggy tới nái luôn mà

Nhìn e sang như tiểu thư, bj thần dâm phê tê tái, đi chơi e mà cảm xúc hơn gặp ny

Good trong tầm giá.dễ thương.nhẹ nhàng tình cảm.đảm bảo không làm mọi người thất vọng .

Back