500k Uy Tín QUỲNH NHƯ - Sexy ngon dâm - Dáng chuẩn siêu mẫu

SỐ ĐIỆN THOẠI
0385433503

RKman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
QUỲNH NHƯ
GIÁ
500
Địa chỉ làm việc
KDC Trung Sơn, Quận 8
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1998
Chiều cao
170
Cân nặng
49
DỊCH VỤ
  1. Hôn Vú
  2. HJ + BJ
Thời gian làm việc
10h sáng đến 1h30 khuya
Lời giới thiệu ngắn
Gửi anh em siêu mẫu dâm xinh tuyệt đỉnh.
Dáng cao 1m7 chân dài miên man.
Body chuẩn mẫu dáng dây, siêu yêu.
Ngon xinh đẳng cấp.
Dịch vụ siêu ngon, yêu chiều ae hơn cả người yêu.
Làm tình chất hơn cả hàng chai lọ. xinh duyên, quá ngon trong phân khúc.
Chúc ae sung sướng nhé.

Em này siêu dth và quá trời xinh, nhìn rất hiền và ngoan,nói chuyện vui tính, body gợi cảm, vú đẹp, da trắng , mình sẽ gặp lại em ấy 1000 lần nữa .

Mới check e xg ..hàng họ ngon lành, làm xg lại muốn làm thêm cái nữa...a,e đến cảm nhận, lâu lắm mới check được e ngon đến vậy.

Em yêu dễ thương, chiều khách. Bỏ tiền bỏ công không uổng, tình cảm của em đi vào lòng mình luôn. Hẹn gặp lại em ngày ko xa nha

Gặp phát là muốn yêu luôn, dịu dàng xinh gái lắm nha ae… yêu quả làm tình của e vừa sướng vừa được chịch nhiều kiểu mới lạ, sẽ làm mối e lâu dài

Ngon , ngoan , thật , 10 điểm , tình cảm , lịch sự . Rất rất ưng luôn

Vừa gặp em hồi nãy. Em dễ thương, xinh, nhìn duyên, hay cười. Phục vụ rất nhiệt tình. Bj giỏi, lút cán, rất phê. Kỹ năng đỉnh lun

lồn này mới là lồn dâm , dâm mà đâm nhát nào nhát nấy sướng rùng mình luôn

Kỹ nang của e nó thì khỏi bàn, làm tình dâm hết sưc, ko còn gì để chê, service đầy đủ, bím nhiều nc

Mới đi em nó da lán mịn đáng tiền nhất trong tầm giá 200kr này là nhất, tối qua làm nháy nữa mới đc

Kêu e mặc áo dài e chiều luôn, cảm giác đc làm tình kiểu cô trò, mơn trớn rồi chén cô luôn. Kích thích độ dâm lên cao trào. Lol cô ngon lắm nha cô. Hihe

Back