400k Uy Tín QUỲNH NGA - Sexy teen nữ - Body quá ngon - Hot baby sn 2k5

SỐ ĐIỆN THOẠI
0932194563

Hoàng Phi Hồng

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
QUỲNH NGA
GIÁ
400
Địa chỉ làm việc
đường tân thới hiệp 20 Phường tân thới hiệp quận 12
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
2005
Chiều cao
175
Cân nặng
60
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy là có làm
Lời giới thiệu ngắn
Bé XINH - SN 2005-
Mình mang đến cho mọi người một cô nàng phải nói là cực phẩm với gương mặt cực xinh, chiếc mũi cao, đôi mắt to tròn, cùng làn da trắng tươi, mịn màng với đôi môi hồng tô thêm vẻ đẹp kiêu sa, nụ cười cực xinh hút hồn đầy cám dỗ.
- Em với thân hình vệ nữ, cặp vú to tròn với cái núm hồng hào, đầy khiêu gợi cùng cặp mông tròn săn chắc bao quanh cái mép bím căng mọng nước, với chùm lông lớt phớt mềm mại, đầy ma mị với chiếc lưỡi điêu luyện, em liếm láp mê say.
- Nhẹ nhàng vuốt ve con cu căng cứng, ở cái tuổi mà tình dục đầy đam mê, em nhẹ nhàng bút mút với tiếng rên dâm đãng, từng nhịp mút sâu ấm áp, đôi môi mê hoặc say xưa với con cu gân guốc, cặp mông tròn với từng nhịp nắc mạnh mẽ cùng tiếng rên của khoái cảm. Em đang sướng tột cùng.

review-of-checker-for-re-up-ngoc-duyen-sexy-teen-nu-body-qua-ngon-baby-2k5-2769843-small.jpeg

Ấn tượng về bé cười xinh duyên dáng. da trắng đẹp. Về dịch vụ khá ưng ý.Hẹn gặp em lần sau nha. Mê em rồi 😊

Da trắng, mặt xinh, chung tình, dễ bảo là em nó nha các bác. E ngoan lắm, mình kêu gì làm đó, Nước nôi ướt nhẹp cả giường, bím còn bót.

ngoài sức tưởng tượng, e đẹp body chuẩn, bj rất khéo léo, làm tình thì hết nước chấm phê miên man, a rất hài lòng về e.

2024-04-07 22.36.34.jpg

Điểm cộng cho em này là. Rất nhiệt tình. Vui vẻ ngay khi mới mở cửa. Cách làm tình cũng đỉnh và rất chuyên nghiệp. Hàng khá ngon. Điện nước đầy đủ. Làm tôi phê ngay từ lúc bú liếm. Nên mới dí con ku vào thì đã phọt ra mất rồi. Anh em nên gặp. Sẽ còn ủng hộ em nữa.

Em ơi khi nào e mới về lạy vậy anh qua ủng hộ cho em nha. Nhớ cặp Bưởi của e quá. Kkkkk

con bé mặt xinh , da mịn màng , thơm như cục xà phòng luôn , ôm ấp thì khỏi phải nói , như đi vào mê hồn trận luôn . Em vui vẻ cái miệng líu lo như hoạ mi hót , ae chỉ cần lịch sự vui vẻ , sạch sẽ tui tin chắc các ông sẽ hài lòng ngoài mong đợi

E dễ thương da trắng dáng đẹp vui ve va nhiet tinh, chiều khách lăm. Bím thi nhiều nước chơi bót lắm.. vet sướng luôn. E dâm phôi hơp nhiều kiểu rất phê

Back