TẠM NGHỈ QUẾ CHI - Thiếu nữ Sexy - Dáng xinh Ngực đẹp - Siêu dâm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SỐ ĐIỆN THOẠI
0879760459

RKman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
QUẾ CHI
GIÁ
900
Địa chỉ làm việc
KDC Trung Sơn, Q8
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1999
Chiều cao
163
Cân nặng
46
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy có làm nha ae
Lời giới thiệu ngắn
Em gái teen sn 99 xinh dâm duyên dáng gửi đến anh em.
Gái càng đẹp thì càng dâm. Anh em chỉ cần vuốt trúng điểm, em sẽ trở nên kích thích cực kỳ, bú liếm , BJ-HJ các kiểu...
Teen xinh hot girl hạng sang có khác, cơ thể thơm tho sạch sẽ, da láng mịn mướt mượt, vuốt tới đâu tê rần tới đó.
Sau màn làm tình ve vuốt, mơn trớn tới đỉnh trường sơn là lắp bao vào chén luôn, Thi triển các tư thế, em nó đều hưởng ứng nhiệt tính, đặc biệt khi lâm trận em rên lên vì sướng cực hấp dẫn...
Anh em sung sướng bên em gái dâm xinh này nhé

Ghi chú:
+ foreigners ( châu á )+200k( ko nhận khách châu Âu )
+ em xin phép từ chối khách trên 50 tuổi ạ.
.
47784

47785

47786

47787

47788

47789

47790

47791

47792

47793

47794

47795

47796

47797

47798

review-of-toi-la-toi-for-que-chi-thieu-nu-sexy-dang-xinh-nguc-dep-sieu-dam-2804011-small.jpg

Kiều nữ xinh sang sạch sẽ, body đẹp ,giao tiếp vui vẽ. E nhiệt tình phối hợp nhìu tư thế

review-of-constantine-for-que-chi-thieu-nu-sexy-dang-xinh-nguc-dep-sieu-dam-2644723-small.jpeg

Nay quá mợt mỏi nên book đc pé Quớ Chi, đúng như giang hồ đồn đại là con pé ngon thật. Tám hết câu chuyện trên trái đất mới hành sự :)). Cơ mà chả hiểu sao cứ bị ngửi hoài :)), chắc do “ con anh ngu “ :)). Tóm cái váy lại là pé rất là vừa lòng khách đến run giò khách đi như mấy bác rp trước nhá :)).

review-of-ly-biet-for-que-chi-thieu-nu-sexy-dang-xinh-nguc-dep-sieu-dam-2742162-small.jpg

Gặp e như tìm được chân ái của đời mình , mê mệt e thiệt chứ. Nhẹ nhàng ôm ấp như người yêu. Làm tình bài bản phê cả người. Vú to ti hồng hàng real, bím khít sạch sẽ thơm tho. Tuyệt vời

Em là nguồn cảm hứng vô tận, luôn tràn đầy sức sống và năng lượng tích cực.

Quá tuyệt vời ae không check hơi phí đấy. Em nó xinh da trắng thịt mềm thơm ngon vô cùng. Mình nghiện em nó rồi

Ok rất nhiệt tình và thoải mái . Biết nc và chiều lòng khách . Thjk e chúc e đông khách

Giờ này mới viết cho em cái report em phục vụ nhẹ nhàng tình cảm không hối thúc sẽ còn gặp lại em

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back