200k Uy Tín ❤️ PHƯƠNG ANH - Ngực to Dâm chuẩn - Làm tình bao phê

SỐ ĐIỆN THOẠI
0385612169

RKman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
PHƯƠNG ANH
GIÁ
200
Địa chỉ làm việc
cây keo phường hiệp Tân quận Tân Phú
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1988
Chiều cao
156
Cân nặng
48
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy có làm ae nhé
Lời giới thiệu ngắn
Gửi anh em cố nàng dâm sở hữu đôi gò bồng đảo xinh to siêu ngon.
Bú bóp vân vê sung sướng siêu đã tay đã miệng.
Ngọt hơn nước cất, dịu dàng đằm thắm. check sướng tê khỏi bàn.
Service thì nhẹ nhàng tình cảm đáng check nhất phân khúc.
Ae alo em ấy ngay cho sướng trym nhé.
Chúc ae có buổi đi chơi rẻ bền đẹp, xịn mịn nhé. kakaka

Face xinh body ngon, săn chắc, làm tình miệt mài, dễ thương dễ bảo, servive đầy đủ như giới thiệu

E này rất xứng tầm để a e qua check nha, nay tui dến chơi dc phục vụ tốt chiều chuộng đầy đủ rất hài lòng luôn, a e tới đảm bảo e nó phục vụ làm tình tới bến luôn

Em mới về, công nhận ngon bổ rẻ, ngoan + nhiệt tình, dáng đẹp mặt xinh, giá này qá bèo so với mặt bằng chung

Em này đi rồi, ae nào thích non tơ không chủ động thì em này ngon thôi rồi, muốn làm gì làm luôn, bảo gì nghe đó.

Em đẹp, nói chuyện vui, rất duyên. Chiều mọi tư thế. Tuyệt nhất là e phi ngựa.

E mặc chiếc váy gợi cảm, sao hợp ý mình thế chứ, và rồi ...vào cuộc 1 cách cuồng nhiệt, ôi phê lắm

em rất dâm e bj xém thì mình out nén lại đè e ra thịt e cứ rên rên làm mình phải chào thua ra về, sẽ sớm gặp lại e phục thù..

Em rất dễ thương. Vào phòng chào hỏi rất nhẹ nhàng. Vòng 1 rất đẹp, mông to và căng. Em bj lút cán phê tới óc

Bé quá tuyệt vời! Giọng nói nhẹ nhàng, nói chuyện dễ thương. Ko hối thúc khách, phục vụ như người yêu! Lâu lâu mới tìm đc một bé có thể làm mối lâu dài.

đã ko gặp thì thôi, gặp rồi là đéo muốn về, sư tỉ của các loại kèn nhé, sướng phê lòi cả mắt xém chút phọt cmnr

Mới gặp lần đầu, công nhận kỹ năng quá xuất sắc, e bj mình muốn out mấy lần. Nước noi tràn trề, sẽ làm mối ruột của e.

Back