TẠM NGHỈ NHƯ Ý - Hàng Ngon Chất Lượng Cao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SỐ ĐIỆN THOẠI
0975042457

RKman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
NHƯ Ý
GIÁ
200
Địa chỉ làm việc
tân kì tân quý, phường sơn kì, tân phú
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1979
Chiều cao
159
Cân nặng
49
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy là có làm ạ.
Lời giới thiệu ngắn
Gửi anh em khu Gái Gọi Trung Sơn một em hàng xinh tươi ngon ngọt.
Em ấy phục vụ bài bản, có tay nghề và rất chiều khách. Anh em sẽ hài lòng với em ấy, tận hưởng sự sung sướng nhé anh em
---

review-of-salla-for-re-up-quynh-anh-sieu-dam-sieu-ngon-chuyen-nghiep-te-tai-2535515-small.jpeg

Em ưa nhìn, body đỉnh, eo nhỏ, mông to doggy quên lối về, bím cắt tỉa gọn gàng thơm tho vét đã thôi rồi luôn. BJ nhiệt tình, hợp tác mọi tư thế, không bao giờ hối thúc. Quan trọng là em rất thân thiện, lúc nào làm xong cũng ở lại trò chuyện. Sẽ còn gặp lại em nhiều lần nữa.

kỹ thuật quá bài bản và điêu luyện. quan hệ đủ kiểu như JAV kích thích vô cùng
73012

73013

73014

Em dễ thương làm tình cực dâm đãng, lâm trận chiến đấu nước nôi bao la quá đã, mông công vút chơi đã thiệt, hẹn gặp lại em nha

Mông đây đăn no tron doggy thât la sương chich kiêu nao cung phê. Chi con chi cach lam tinh cho phê, em đên hoc hoi thương xuyên

kỹ thuật quá bài bản và điêu luyện. quan hệ đủ kiểu như JAV kích thích vô cùng
73202

73203

73204

review-of-thanh-danh-for-re-up-quynh-anh-sieu-dam-sieu-ngon-chuyen-nghiep-te-tai-2661222-small.jpg

Giao tiếp nhẹ nhàng thân thiện, nhiệt tình không hối thúc. Đường lưởi rất ngon rất bài bản

Bé này nhỏ nhắn thon gọn, nhìn dễ thương, nc tình cảm, chiều khách. Ok có dịp gặp lại e sau

Vào nhận xét..em ngoan hiền dễ thương vòng nào cũng đẹp lại có gương mặt rất duyên..thái độ pv tốt và chịu hợp tác các tư thế làm tình vui vẻDịp nào sẽ gặp lại em chúc em 1 ngày khách nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back