250k Uy Tín Nhã Linh - Nữ THẦN DÂM - SIêu dâm Siêu phê

SỐ ĐIỆN THOẠI
0334183885

GuarB

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
Nhã Linh
GIÁ
250
Địa chỉ làm việc
Đường 19 phường Bình An Quận 2
Xuất xứ
Miền Bắc
DỊCH VỤ
  1. Hôn Vú
  2. Vét Máng
  3. HJ + BJ
  4. Qua Đêm
Thời gian làm việc
từ 11h trưa dến hết đêm
Lời giới thiệu ngắn
Gửi anh em nàng dâm thần nữ.
Em gái này cực sexy, và rất cá tính, đặc biệt duyên dáng đa tình.
Body em chuẩn xinh, ba vòng hấp dẫn.
Thái độ làm việc chuyên nghiệp, vui vẻ, chiều khách, rất ngoan hiền và chiều chuộng anh em nhé. Service tuyệt vời trong tầm giá.
Anh em sang chơi vui vẻ sung sướng nhé !
19204

19205

19206

19207

19208

19209

19210

19211

19212

19213

19214

19215

19216

19217

19218

Thật phê và sung sướng khi được trải nghiệm cùng e , làm tình một cách chuyên nghiệp ko hối thúc rất đáng để chi tiền

Em nói chuyện nhẹ nhàng. Đúng gu của mình. Kỹ năng quá tuyệt vời. Nói chung là quá đỉnh ae ơi.

Dáng cao ng thon ! Nch rất nhẹ nhàng tình cảm , pv thì chu đáo từng li từng tí nhiệt tình!!! Chúc em đông khách

Em xinh đẹp , dễ thương , lại còn rất vui tính PV thì quá chu đáo , sẽ là khách ruột của em

E hết sức là dễ thương và nhiệt tính. Vú bự, căng mọng. Anh em thoải mái bú mút, rất phê, hiếm em nào ok như em. Bt đi check em nào cũng giữ hàng. Nhưng đối với em thích gì em chiều đấy. Hàng siêu ngon nha ae.hehe

Giá mềm mà e hàng khá chất lượng, vú to bướm còn ngon ae ạ, chén sướng môi máng đầy đủ. Đi mối e này ngon

Đúng hàng, đúng dịch vụ cam kết, rất uy tín. E làm rất sướng, nghịch bím bao phê. Hẹn gặp lại e gái

Mới check e xg ..hàng họ ngon lành, làm xg lại muốn làm thêm cái nữa...a,e đến cảm nhận, lâu lắm mới check được e ngon đến vậy.

Em thân thiện chiều khách,ngoan,xẽ gặp lại em,anh em ủng hộ nha,lm tình như người tình.

Back