200k NGUYỆT NHI - DÂM THẦN siêu cấp - Dễ thương chiều khách

SỐ ĐIỆN THOẠI
0977296151

RKman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
NGUYỆT NHI
GIÁ
200
Địa chỉ làm việc
Đường Đồng Cây Viết, Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1992
Chiều cao
160
Cân nặng
56
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24
Lời giới thiệu ngắn
gửi anh em dâm nữ đa tình, chiều khách đến bến bờ tình yêu.
Sexy chuyên nghiệp, dâm tình tê tái.
Body có da có thịt, khuôn mặt dễ thương cười rất xinh.
Mông to doggy tê tái. Service chuẩn khỏi chỉnh.
Ngoan dâm, dễ thương vui tính dịu dàng chính là em.
Chúc anh em sung sướng nhé ~
LẤY PASS: TRUNGTAMGAI

review-of-bom-nho-lon-for-re-up-nguyet-nhi-dam-than-sieu-cap-de-thuong-chieu-khach-2807358-small.jpg

Em gái vùng cao miền bắc quá hấp dấn còn gặp em nhiều lần nữa đúng là thần dâm vùng cao tây bắc

Điểm cộng cho em này là. Rất nhiệt tình. Vui vẻ ngay khi mới mở cửa. Cách làm tình cũng đỉnh và rất chuyên nghiệp. Hàng khá ngon. Điện nước đầy đủ. Làm tôi phê ngay từ lúc bú liếm. Nên mới dí con ku vào thì đã phọt ra mất rồi. Anh em nên gặp. Sẽ còn ủng hộ em nữa.

review-of-tuanphat-vo-for-re-up-nguyet-nhi-dam-than-sieu-cap-de-thuong-chieu-khach-2606414-small.jpg

đi làm về mệt định gặp qua loa r về, ai ngờ em nó làm cho mê quá không chịu đc phải 2 hiệp

Bé Teen dễ thương ngoan hiền chiều chuộng và rất nhiệt tình, anh em qua ủng hộ cho bé nha. Thanks

Em có dáng nuột nà body quyến rủ Bím đẹp vét máng rất đã Anh em đến trải nghiệm nhé

Nội thất tôi đánh giá là ngon, giá cả mềm, pv nhiệt tình, khx năng và tạo cảm xúc tốt, mong gặp lại e dịp khác

ngoài đẹp hơn trong hình. vui vẻ. nhiệt tình.chủ động nhiều tư thế.....rất hài lòng về em...sẽ còn gặp lại. cảm ơn em rất nhiều.

Như 1 người yêu lâu ngày gặp lại. Em xinh đẹp và thân thiện vô cung. Được hoan lạc cùng em cảm giác như ở trên 9 tầng mây ấy các anh em.

Đi nhiều em rồi nhưng gặp em vẫn cứ là ok nhất. Hiếm em nào ở mức giá này mà xinh, ngon và dễ thương như em. Đặc biệt em rất biết chiều chuộng. Kỹ năng làm tình rất tốt ,hen găp e nhìu lần

Em bú liếm đúng chuẩn thần dâm . Mông bím vú vừa vặn đầy đặn ngon cơm

Gặp em này nhiều lần làm tình rất OK.da trắng
Chưa sanh con nên Ngực còn đẹp.rất là dâm ae yếu cẩn thận kẻo chưa chịch đã xuất rồi nhé

rất dễ thương . Doggy phê lòi. Làm tình thôi mà muốn bắn ra . Bao phê. Sẽ gặp lại em ngày gần nhất

Bé thân thiện vui vẽ, kỹ năng đường lưỡi điêu luyện luôn nha, đặc biệt bảo đảm các bác bé ko hối thúc gì cả, ngoan lắm.

giá cả hợp lý mà body e này cũng ngon nữa, mình thấy e này hơn mấy e khác ở khoản dâm với chiều khách, nhìn mặt dâm vậy là biết đi làm vì đam mê rồi ae ạ.

Back