500k NGUYỄN NHƯ -Dâm dâm nữ sexy khiêu gợi đa tình - Body tuyệt vời

SỐ ĐIỆN THOẠI
0912078171

RKman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
NGUYỄN NHƯ
GIÁ
500
Địa chỉ làm việc
KDC Trung Sơn, Quận 8
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1995
Chiều cao
160
Cân nặng
48
DỊCH VỤ
  1. Hôn Vú
  2. Vét Máng
  3. HJ + BJ
Thời gian làm việc
9h sáng đến 12h đêm
Lời giới thiệu ngắn
Hot BABY GIRL xinh sang, face xinh nhẹ nhàng pha chút dâm nữ, skin trắng sáng mát lạnh, dáng cao, ngực nhô mông nở, eo ót gọn gàng thiếu nữ.
Dáng đẹp mặt xinh, vòng eo con kiến, em làm trái tim bao chàng trai rung động.
Được đào tạo bài bản trong học viện âm nhạc nên kèn sáo em chơi thuần thục, kỹ năng sử dụng nhạc cụ khá đỉnh. Anh em tha hồ bú bóp liếm láp, vét thoải mái luôn (chỉ cần sạch sẽ lịch sự thanh lịch thì thử hỏi quý ông nào mà không được như ý. Kakaka)
Chúc anh em sung sướng như ông hoàng khi gặp em ấy nhé !

review-of-checkervn-for-my-my-dam-dam-nu-sexy-khieu-goi-da-tinh-body-tuyet-voi-2623872-small.jpg

Em gái cute, body nhỏ nhỏ xinh xinh, nói chuyện thân thiện đúng kiểu gái miền tây, cũng đáng để trải nghiệm thử.

review-of-dex-checker-for-my-my-dam-dam-nu-sexy-khieu-goi-da-tinh-body-tuyet-voi-2583105-small.jpeg

e có face xinh, body da trắng mịn vuốt mềm sướng tay, các V123 real, bim đẹp lông gọn gàng. Vui vẻ dễ chịu chiều khách.

tôi bầu cho e top1 tầm giá luôn, khỏi cần suy nghĩ, bác nào có phúc phần sở hữu e nó thì cần bồi bổ thật nhiều nhé :))

2023-10-14 19.41.21.jpg

Em dễ thương, hàng ngon, xinh, dâm vú bự, mông to. Dịch vụ tốt, vui bẻ nhiệt tình. Anh em nên đi nha

Mặt dâm dịch vụ ổn áp. Lần nào cũng cạn tinh binh với em nó. Hẹn em lần tới

Mới gặp e. Rất hài lòng. Gái ngon và rất dâm. Dáng ngon hàng đẹp. Phục vụ quá tuyệt vời. Dâm nha ae. Bj giỏi. Làm tình chiều khách tới bến. Sẽ còn ủng hộ em dài dài

E mặt dễ thương, cao ráo, V1 hàng real săn chắc, hun hít đã lắm. Đặc biệt E có bờ môi thật dịu ngọt

Back