TẠM NGHỈ NGỌC TRINH - Xinh dâm chuẩn ngot ngào - MASA+ SOME

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SỐ ĐIỆN THOẠI
0898122912

Hoàng Phi Hồng

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
NGỌC TRINH
GIÁ
400
Địa chỉ làm việc
Trần Xuân Soạn, Quận 7
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
2000
Chiều cao
160
Cân nặng
48
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy là có làm
Lời giới thiệu ngắn
Em gái phục vụ massage chuyên nghiệp tay nghề đỉnh + em có nhận some 1 nam 2 nữ hoặc 2 nam 1 nữ
Cô bé dễ thương xinh xắn xin gửi đến phục vụ anh em.
Từ thái độ đến các dịch vụ đều rất ok.
Hàng ngon nên để dành anh em tự đi cảm nhận và report nha.
Em hàng chất lượng tuyệt hảo, nhỏ nhắn xinh xắn lắm.
Anh em an tâm check và sung sướng trở về nhé.
2-jpg.92315

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Em dễ thương. Rất xinh, hàng đẹp. Dịch vụ chu đáo, nhiệt tình. Bj điêu luyện. Em tình cảm, ngọt ngào như ny, hàng cao cấp. Duyệt
72855

72857

Đã gặp lại e ngon như ngày nào ae thích vú to thì tới e ấy chiều các kiểu con gà điểu

Lần đầu đến với em đc em phục vụ thoải mái tới h còn phê chắc làm khách ruột của em luôn đó.

Gặp e 1 lần rồi sẽ bị nghiện. Làm tình hơn người yêu luôn. Vui vẽ nhiệt tình thời gian thì thoải mái. Làm xong đc đấm bóp các kiểu con đà điểu. Tuyệt vời nên thử các đồng dâm ạ

Hàng siêu chuẩn
chiều lòng như người tình, kĩ năng thì khỏi phải bàn cãi, ae cứ đến mà trải nghiệm sẽ không thất vọng.

bướm non ngon lành ,da trắng hồng ,quả mông thì khỏi chê ,phục vu hết mình ,kỹ năng ok lắm hài lòng cách em làm

Rất chi là okela. Mặt xinh, body đẹp, tướng sang. Dâm. Service cực tốt. Mới đầu năm gặp đc em hàng ngon thế này chắc cả năm nay đi check đã luôn quá.

Thật hài lòng về e dễ thương ngoan chịu hợp tác làm tình bj tê tái quá ok trong pk ne luôn

Em này xinh dáng đẹp đó ae không cho hôn môi nhưng đc cái cũng dễ thương lễ phép

Đi chơi nhiều mà giờ mới gặp được bé này rất ok vui vẻ chiều chuộng không hối thúc. Chúc e đông khách

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back