300k NGỌC THẢO- Giai nhân Thiếu nữ dâm tình - Sexy lady

SỐ ĐIỆN THOẠI
0865054569

RKman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
NGỌC THẢO
GIÁ
300
Địa chỉ làm việc
Nguyễn Duy Trinh, Long Trường, Quận 9
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1993
Chiều cao
155
Cân nặng
50
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy có làm ae nhé
Lời giới thiệu ngắn
Em có khuôn mặt xinh đẹp đúng nghĩa gái ngoan mới vào nghề lun nhé.

Bộ ngực to tròn, căng mọng, 2 núm vừa đủ, hồng hào nhìn kích thích lắm, nắn bóp còn kích thích ác chiến hơn.

Mông săn chắc, mông mẩy cứ như 2 quả bóng căng mọng, mà bơm khí lạnh, mát mát...

Bím thì khít, nhiều nước, lông lá tỉa tót gọn gàng sạch sẽ.

Service: Chỉ có thể gọi là chuẩn, hôn môi (tuỳ người sạch sẽ), BJ cực lâu và khá nhẹ nhàng ấy thế mới tê tái.

Anh em sang chơi tình cảm vui vẻ nhé !
40567

40568

40569

40570

40571

40572

40573

40574

40575

40576

40577

40578

40579

40580

40581

Lâu lâu công việc tạt qua Nguyễn biểu. Book em ta nói mặt xinh, nói chuyện 1 dạ 2 dạ. Chơi thì sướng run hết người. Khi nào có dịp anh nhất định book tiếp. Phê!!!

Da trắng mặt xinh. Ngực xinh xinh. Làm tình cực phê. Nc nhẹ nhàng thuộc gu tình cảm. Nói chung đúng tầm giá là ngon rồi

Ngon bổ rẻ, kỹ năng thì mấy bé trẻ trẻ cắp dép chạy dài, rất biết chiều khách, e cứ nv rồi ai chả muốn gặp lại e, đụ e 1 lần ít quá, muốn đụ thật nhiều. Hehe

Giới thiệu với anh em 1 bé siêu dễ thưong nội thất cực đẹp .bé cao body dep xinh mặt duyên và rất nhiệt tình.bé làm tình phê quên lối về luôn anh em ak

Bim non khit khin khit mup tươi, vêu non hông hao căng tron tuôi đôi mươi va âm thanh sông đông lăm, bông em lên quât rôi doggy vơi căp mông la đung bai. Chuc em đông khach

Em rất thân thiện và chiều khách như người yêu nha ae , bj rất lâu và từ từ , khi chịch em rên rất thật và hợp tác mọi tư thế , một em hàng cực ngon trong tầm giá

Em nó rất dễ thương và đáng yêu lắm. Kỹ năng làm tình quá xuất sắc luôn. Đi phê từ đầu đến cuối

Phải nói là em này quá tuyệt vời mặt rất xinh đẹp dáng cao da trắng làm tình thì thôi rồi nhẹ nhàng hôn hít ôm ấp hơn cả người yêu không gặp em cũng rất ph

Back