300k NGỌC PHƯỢNG - Ngon dâm chiều khách - Body quá ngon

SỐ ĐIỆN THOẠI
0968512442

Hoàng Phi Hồng

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
NGỌC PHƯỢNG
GIÁ
300
Địa chỉ làm việc
Nguyễn Ảnh Thủ, Hiệp Thành, Q12
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1996
Chiều cao
165
Cân nặng
46
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
9h sáng đến 2h khuya
Lời giới thiệu ngắn
Sexy siêu ngon chính là em.
Body ấm áp, dáng cao, mặt xinh ưa nhìn.
Hiền hậu, chân thành, ngọt ngào chiều khách. Nhẹ nhàng phê tê sung sướng miên man luôn.
Service hết sức ổn áp. dạo đầu nóng bỏng phê không tưởng. Em làm tình quá ngon luôn ae ơi.
Em chiều khách từ giường ra ghế. nhẹ nhàng sexy. Cuộc tình ướt át, tê tái là đây.
chờ gì nữa, gọi em ấy ngay!
View attachment 74412

E này ngon nhiệt tình vú đẹp .ôm ấp sướng tê người .vui vẻ nhiệt tình nửa. triển đi anh em ko phí thời gian đâu.

Gặp e này lần nào cũng vui vẻ nhiệt tình kg hối thúc, e mình dây mông bự, em cưởi ngựa tài tình luôn

E dễ thương tình cảm chiều khách cực luôn kỹ năng giường chiếu cực kỳ ok vui vẻ thân thiện

xin xắn ... Hiền , dễ thương.... Bờ Mông gợi cảm , căng tròn . Sạch sẽ thơm tho. Điêu luyện với cái lưỡi biết múa lửa... e phê tới nóc các bác ơi !

Em có cặp buổi đẹp mê hôn luôn. Anh nhìn mà muốn ra rồi. Hàng chơi bao đã e chiêu đủ chò cho anh sướng.

Xinh xắn, nói chuyện dễ thương, thái độ và dịch vụ tuyệt vời.. 10/10 nha mấy anh em :)

E phục vụ chu đáo nhiệt tình. Ẻm mà chịu là rước e về làm vk luôn rồi. Yêu em quá !!!

Hàng siêu chuẩn
chiều lòng như người tình, kĩ năng thì khỏi phải bàn cãi, ae cứ đến mà trải nghiệm sẽ không thất vọng.

Back