TẠM NGHỈ Ngọc Nhi - MS9851 HÀNG MỚI LÊN SÓNG, TRẺ TRUNG, XIN XẮN

SỐ ĐIỆN THOẠI
0849978686

Nike2022

checker
NGHỆ DANH
Ngọc Nhi
GIÁ
500
Địa chỉ làm việc
Tuyên Quang, Phú Thủy, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận
Xuất xứ
Miền Trung
Năm sinh
1998
Chiều cao
160
Cân nặng
48
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
10h sáng đến 2h đêm
Lời giới thiệu ngắn
Face : Mặt quá xinh teen và ngây thơ nhưng rất đáng yêu
Dáng : Quá đẹp luôn thân hình hoàn hảo với những đường cong cơ thể. Đảm bảo các checker gặp ở ngoài nhìn ngây ngất luôn.
Ngực : Quá đẹp to, tròn căng và chắc cực, nhũ hoa bé xíu hồng hào. Hàng tự nhiên 100%. Bú mút rất phê không giữ hàng
Eo : eo quá đẹp, gọn gàng, săn chắc, phẳng lỳ hiếm thấy em nào eo ót body đẹp thế
Mông : mông tròn căng và cong, nói chung đầy sức sống em teen mà. Doggy phê tận óc
Bym : nước nhiều, hồng hào, khít lắm, cực sạch sẽ tevet ngon lắm luôn ý
Service Làm tình theo phong cách giống nhân tình, ôm hôn tình cảm cùng làm tình cho nhau, cảm giác thật phê pha khi được ôm ấp một thân hình tuyệt mỹ với vòng eo gọn gàng săn chắc và mút mát cặp vếu siêu đẹp . anh em thích cảm giác tình cảm như với người yêu mà gặp em này thì nghiện luôn. Hôn môi, đá lưỡi, vét máng, bú liếm, kèn sáo, sáo dọc sáo ngang, lút cán, đá cà múa cột đầy đủ công đoạn, làm tình ở một đẳng cấp cao, nhẹ nhàng tình cảm, phê pha sảng khoái
LẤY PASS: TRUNGTAMGAI

Em nó quá dâm làm tình phê tê tái luôn các đồng dâm ơi, đứng cho em nó bj mà sướng trùng hết cả chân, chịu ko nổi đè em ra chiến chiến bao phê ko chịu được bị out khi sang thế thứ 3 Sẽ còn gặp lại em

Back