TẠM NGHỈ NGỌC DUYÊN - GÁI MIỀN TÂY DÂM SEXY VỚI KỸ NĂNG LÀM TÌNH ĐỈNH CAO

SỐ ĐIỆN THOẠI
0938576350

Nike2022

checker
NGHỆ DANH
Ngọc Duyên
GIÁ
200
Địa chỉ làm việc
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1984
Chiều cao
158
Cân nặng
50
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24
Lời giới thiệu ngắn
Hôm nay gửi tới anh em một em gái miền Tây xinh tươi nóng bỏng và ko kém phần ngọt ngào. Em nó có dáng người sexy hấp dẫn với các vòng cân đối chuẩn mực, đi kèm với đó là kỹ năng làm tình phải đỉnh cao, Thái độ vui vẻ dịu dàng và rất chịu khó hợp tác phục vụ ân cần chú đáo cho ae phê tận nóc nhé .

Một em hàng chất lượng, ngon bổ rẻ trong phân khúc giá mềm - Kỹ năng làm tình thượng thừa, thêm sự tận tâm và yêu nghề sẽ đem đến cho anh em cảm giác đỉnh của sướng , còn gì sướng hơn còn gì sướng bằng giá mềm lại được hưởng trọn dịch vụ sung sướng.

Service: Kỹ thuật làm tình điêu luyện, bác nào yếu yếu cẩn thận kẻo chưa đi chợ đã hết xiền nhé vì em nó cực kỳ tình cảm - làm tình cực giỏi đó. Thái độ: Ngoan, lễ phép, tình cảm, nhiệt tình Phục vụ tận tình chu đáo. Chiều chuộng check theo mọi tư thế chiến đấu checker thích phang phập thoải mái,không hối thúc giục dã.

Phương châm hoạt động của em : vui lòng khách đến-vừa lòng khách đi chắc chắn sẽ làm ae hài lòng, ae đến trải nghiệm và ủng hộ em nó nha.
Hàng chưa kiểm duyệt. Quý khách lưu ý trước khi set kèo!

LẤY PASS: TRUNGTAMGAI

Back