300k Uy Tín NGỌC ANH - Ân cần chiều khách

SỐ ĐIỆN THOẠI
0559824511

GuarB

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
Ngọc Anh
GIÁ
300
Địa chỉ làm việc
Đặng Văn Bi, Thủ Đức
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1985
Chiều cao
160
Cân nặng
49
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
  6. Lỗ Nhị
Thời gian làm việc
10h sáng đến 23h tối , chơi lỗ nhị" nếu cậu nhóc nhỏ xinh🥰 phụ phí 100k
Lời giới thiệu ngắn
Xin chào anh em đồng râm, nay mình giới thiệu đến anh em cô bé dâm chất lượng. Phê hơn người yêu cũ, tê hơn người yêu mới của bạn. kkk.
Em gái dễ thương, dâm sexy, dịu dàng và chiều khách lắm.
Em ngoan ngoãn, dễ bảo, lễ phép, thái độ ân cần chu đáo.
Service tốt, phục vụ tận tình lắm. Hệt JAV, tê tái nóng bỏng mơn trớn ngọt ngào tình cảm luôn.
Anh em sang chơi vui vẻ nhé !
em có cho chơi lỗ nhị" nếu cậu nhóc nhỏ xinh🥰

Xinh,dáng đẹp,ngực to.làm tình sướng tê cứ luôn.chơi đủ tư thế.phê lòi

Ngoan hiền hợp tác ko hối thúc tg vừa ý về cuộc gặp này hẹn thêm lần nữa

Nay có dip gặp e thật sự rất hài lòng e dâm đãng thân thiện tình cảm sv hơn cả mong đợi thích nhất khoản bj núc cán của e nó sướng k chịu nổi

Chị rất chiều khách, làm ko hối nửa lời, vú và mông chị to ngon, lồn chị múp chịch sướng lắm, bj kinh nghiệm khỏi nghĩ luôn

Rất phê cho lần đi xả e gái ngon dâm làm tình cực phê luôn sv tốt nhiệt tình chu đáo

E rất nhiệt tình,phục vụ tốt,dịch vụ rất OK,hợp tác các tư thế thoải mái vui vẻ ,dáng người đẹp mặt xinh,gặp e a thấy thoả mãn

Em rất đáng yêu, có nụ cười tươi, thân thiện lễ phép, nhưng đến lúc lâm trận thì đúng là thần dâm

E rất xinh xắn ,nhỏ nhắn, vòng nào ra vòng nấy .. kỹ năng tuyệt vời , chịu hợp tác , sẽ làm khách ruột của e hehe

Vừa mới gặp em xong .Ko uổng công minh đã đi từ xa đến gặp e. Khuyên ae nên thử đi đảm bảo sẽ rất thích.

Back