TẠM NGHỈ NEW 100% - HÀ MY - DỊCH VỤ Hoàn HẢO - TUYỆT CHIÊU DOGY

SỐ ĐIỆN THOẠI
000000000000

Nike2022

checker
NGHỆ DANH
Hà My
GIÁ
300
Địa chỉ làm việc
Phan Xích Long, Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1995
Chiều cao
155
Cân nặng
47
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24
Lời giới thiệu ngắn
Xin giới thiệu đến ae một em gái đậm chất miền bắc, xinh xắn ưa nhìn.Lần đầu tiên xuất hiện trang mạng, hàng mới 100% để các A vui chơi xả Stress sao những ngày làm việc vất vả
Zú: tự nhiên cam kết hàng thật, khuyến khích bú bóp thoải mái, ko giũ hàng ko tránh né
Eo: eo ót đâu ra đấy, hông to nhưng không thừa mỡ ôm sướng -
Mông: to tròn vểnh , đẹp, doggy tê tái Bím: đẹp, lông tự nhiên, múp , ngọt nước, bao nước nhé
Dịch vụ: e cực kỳ yêu nghề vì em cần công việc, từ cách nói chuyện đến ứng xử trước dạ sau thưa vô cùng ngoan hiền lễ phép, anh em đi hướng dẫn thêm em luôn ngoan ngoãn tiếp thu. Em có thể phục vụ full các dv như hj, thổi kèm, mút bi, tevez thoai mái
Thái độ:ngoan, lễ phép, biết chiều khách khi chiến đấu
Kỹ thuật:kỹ năng tốt yêu nghề, có ý thức trách nhiệm với công việc
MONG ĐC AE ỦNG HỘ VÀ QUAN TÂM
CAM KẾT
Không ảnh ảo, không công nghiệp, không tráo hàng, không bom khách, thực hiện đúng những gì ghi trong bài
CHÚ Ý
Đọc kĩ thông tin trước khi check
Lịch sự vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như ý
Từ chối các bác quá già, sử dụng chất kích thích, bạo dâm, say xỉn,không đeo bcs, cu gắn bi, doạ nạt và có những đòi hỏi quá đáng ...
LẤY PASS: TRUNGTAMGAI

E xinh,cười rất đẹp,da trắng thơm mùi nước hoa.bj hj điêu luyện,chơi trò 69 voi e thật kích thích,chim bót nước nhiều vét đã đời ,thật sự rất thích cách e pvụ ,chúc e gái đắt khách

Back