500k Uy Tín ❤️ MIU MIU - Body chuẩn ngon - Sexy ngọt ngào - siêu dâm

SỐ ĐIỆN THOẠI
0376830732

Hoàng Phi Hồng

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
MIU MIU
GIÁ
500
Địa chỉ làm việc
trà quý bình phường 2 Tân an Long An
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1994
Chiều cao
164
Cân nặng
50
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy có làm ae nhé
Lời giới thiệu ngắn
Gửi anh em em gái dâm siêu cấp, body chuẩn ngon, làm tình hết sẩy.
Với face xinh nhẹ nhàng pha chút dâm nữ. Skin trắng sáng sịn mịn mát lạnh, dáng cao, ngực to ti hồng rực mông nở, eo ót ngon lành. Vũ khí bí mật của em là vòng 1 cực đẹp vòng 3 căng mẩy, quả bym non, cực kỳ khít, bảo đảm sẽ khiến anh em mê mẩn.
Service lễ phép dịu dàng, nhẹ nhàng tình cảm, thời gian thoải mái, rất yêu chiều khách
Ae sang thăm em ấy ngay nhé!

quá là may mắn và hài lòng, người y hình, ngoài đời vẫn đẹp như trong ảnh, chiều khách, vui vẻ. quá xứng đáng! chúc em nhiều may mắn trong năm mới

Tê tái tứng dái với bé này luôn nhé các bác, mời các bác xơi !

Tranh thủ đêm khuya chay qua em gái không uổng công
Đúng người đúng hình ảnh pv tốt nói chuyện vui vẻ hợp gu bé này , chịch em xong , em còn tặng luôn cho kiểu ảnh , sứng đáng để Repoort cho em gai nha

Một chiều ngon lanhxếp hàng để được gặp em thật xứng đáng. Từ lúc em vào cửa cho đến lúc hoàn thành vẫn luôn là thái độ vui vẻ, nhiệt tình

Mặt xinh, body đẹp, nói chuyện vui vẻ dễ thương. mình sẽ làm khách hàng thân thiết của e nó

Mặt rất xinh, baby, dáng đẹp, dễ thương cực. nên ko phải bàn cãi gì thêm. Nói chung là rất tuyệt. Mình nghĩ là giờ khó mà kiếm ra chị nào ngon như chị , thật sự hiếm, vừa có tâm mà vừa xinh đẹp, lại dâm nữa.hehe hẹn gặp lại chị

Mỡ cửa nhìn e rồi đứng hình 3s xinh như idol bên jav ấy.em có cái v1 đẹp tuyệt vời lưỡi thì BJ khỏi bàn tới rồi. body rất đẹp

Đã đẹp còn dễ thương, chịch em rất sướng, em rên nghe phê, bím bót, chơi phê Gặp em quá ok luôn. Xong e còn ở lại nói chuyện mãi mới về nữa chứ.chắc phải lưu số lần sau gặp tiếp quá.

Quá chuyên nghiệp, lưỡi rà đến đâu sướng đến đó, kỹ năng điêu luyện. em làm tình có tâm, mọi người có thời gian thì đến trải nghiệm nhé

Em rất tình cảm và nhiệt tình. Lần nào gặp em xong, đều cảm thấy thoải mái và hài lòng khi ra về. Em là để nâng niu, các bác nhẹ tay thôi nhé! Thanks

E da trắng, dáng ngon, dú bự, bóp đã, nước nôi tràn ngập bờ đê như lũ bão cấp 12

Back