250k MẨY LINH - Ngực ngon, mông mẩy - Dịu dàng chiều khách

SỐ ĐIỆN THOẠI
0368370605

RKman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
MẨY LINH
GIÁ
250
Địa chỉ làm việc
Cách Mạng Tháng 8, Q10
Năm sinh
1993
Chiều cao
162
Cân nặng
48
DỊCH VỤ
  1. Hôn Vú
  2. Vét Máng
  3. HJ + BJ
  4. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy có làm nha ae
Lời giới thiệu ngắn
Gửi anh em cô nàng sơn nữ H'mông sexy vừa ra mắt thị trường giá bình dân.
Từ thái độ đến các dịch vụ đều rất ok.
Nàng chân ướt chân ráo xuống núi thăm thú, vào ngay động thiên đường cho anh em thưởng thức. Non tơ, thơ ngây, rất phong tình hương gió thoảng yêu kiều nha.
Hàng chất lượng giá cả phải chăng nên để dành anh em tự đi cảm nhận và report nha. Anh em yêu thích để lại report cho em ấy lấy tinh thần làm việc nhé !
Anh em an tâm check và sung sướng trở về nhé.

Em có phục vụ massage thư giãn ( có phụ phí).
46294

46295

46296

46297

46298

46299

46300

46301

46302

46303

46304

46305

46306

46307

46308

review-of-phong-pthanhphong69-for-may-linh-nguc-ngon-mong-may-diu-dang-chieu-khach-2575823-small.jpg

Sáng hôm nay gặp đúng e thân dâm, sv tốt phục vụ rất nhiệt tình, sẽ là khách quen của e luôn rồi, chúc e đông chim. 🌹🌹🌹🌹

review-of-thanh-thanh-for-may-linh-nguc-ngon-mong-may-diu-dang-chieu-khach-2217723-small.jpeg

Lần đầu gặp e thấy e thân thiện vui vẻ. Nên làm 2 slot luôn . Nói chung e còn tươi ngon. Sẽ còn gặp e . Tuyệt vời

Cảm ơn em nhiều lắm .hôm nay chạy xe cả ngày về mệt quá .đi thư giản chúc . mà gặp được cô em ko còn gì để chê massage nhẹ nhàng. Làm tình ko chê chỗ nào đc. Nói chung Cảm ơn em buổi tối nay. Hẹn gặp em cuối tuần.

Rất ấn tượng bởi một em gái xinh và rất dễ thương. Bước vô phòng là nói chuyện gần gũi. Cảm giác thoải mái và nhiệt tình.

Sáng sớm xách đít qua gặp pé 1 lần cho bik . Quá sung sướng cuộc đời giờ vẫn còn phê , dáng vừa phải đẹp khúc nào ra khúc đó , nước hoa thơm phức

Quá ok với bé phục vụ tận tâm tận tình chu đáo hết mức . Hi vọng lần tới bé cho a chụp ảnh làm kỉ niệm .

Em mở của vô làm tim mình đứng hình vì e rất dễ thương, gặp cái yêu luôn, nói chuyện dễ nghe Phụ vụ rất nhiệt tình . Rất hài lòng về em

Back