400k MỸ KIM - Nữ dâm thần siêu xinh siêu dâm - làm tình chất

SỐ ĐIỆN THOẠI
0796380149

Aquaman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
MỸ KIM
GIÁ
400
Địa chỉ làm việc
Bình Đường 4, phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1999
Chiều cao
157
Cân nặng
50
DỊCH VỤ
  1. Hôn Vú
  2. Vét Máng
  3. HJ + BJ
  4. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy có làm ae nhé
Lời giới thiệu ngắn
Em gái siêu ngon cho ae hưởng thụ đây.
Em xinh xắn với nụ cười duyên dáng, body nhỏ nhắn đáng yêu.
Vòng một tròn xinh khiêu gợi, sẵn sàng cho anh em bú mút, sờ nắn, vuốt ve mơn trớn.
Eo thon nhỏ, dáng loli thì anh em không cần bận tâm suy nghĩ, cầm vòng eo này mà đẩy doggy thì sướng đừng hỏi luôn.
Bym hồng hào thơm tho và đặc biệt sạch sẽ, vét không phê không về.
Dịch vụ thì đáng check, sung sướng tê tái luôn.
Chúc ae sung sướng với em ấy nha.

Kèn sáo giỏi . Thổi giỏi đến mức chưa đc 5p đã phụt . E làm rất nhiệt tình lên đã phải đi e 2 suất . Cám ơn e đã cho a cảm xúc bay bổng

E rất nhiệt tình, thân thiện. Đặc biệt dịch vụ chuyên nghiệp, e làm mọi thứ cuồng nhiệt có tâm luôn sẽ ủng hộ em dài dài

Với cái cập mong và vú to thế này địt bé này sắp sướng lắm phải ko anh em

Em gái ngoan hiền vui vẻ thân thiện , hàng thật , khít khìn khịt , co bóp tốt , hihi

Em dễ thương nhí nhảnh lắm nha ! Nói chuyện thì dễ thương và có mấy cử chỉ rất dâm và đáng yêu

Em quá ngon trong tầm giá.... Thân thiện , dễ thương và cưng lắm nha... Nói chuyện lễ phép thân thiện nha. Rên la thì khỏi nói huống điều mấy phòng khác ganh tị

E nè ngon nha giá hợp lý dịch vụ tốt nhiệt tình chu đáo a e nên thử nha

Mới gặp e xong rất hài lòng. E nói chuyện thân thiện. Bj đỉnh. Bên ngoài dễ thương, sv rất ok

Em nó rất ngọt ngào và tỉnh cảm phải công nhận ôm ấp quấn lấy nhau vừa phê vừa tận hưởng sự sung sướng rất đáng check

Back