300k Uy Tín MỸ HẰNG - xinh dâm ngọt ngào - Ngực to - Chiều khách

SỐ ĐIỆN THOẠI
0796251639

RKman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
MỸ HẰNG
GIÁ
300
Địa chỉ làm việc
KDC Trung Sơn, Quận 8
Xuất xứ
Miền Trung
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Dọn WC
  6. Qua Đêm
  7. Massage miễn phí
Thời gian làm việc
sáng đến 12h khuya
Lời giới thiệu ngắn
Cô gái miền Trung thiết tha yêu kiều.
Dáng ngon mặt dâm đa tình. chiều chuộng khách lên bờ xuống ruộng.
Kỹ thuật massage tê tái con trym.
Yêu chiều anh em hơn cả thượng đế.
Rất dâm rất ngọt ngào.
Sexy quyến rũ, giá rẻ bất ngờ.
Chúc anh em sung sướng nhé !
18642

18643

18644

18645

18646

18647

18648

18649

18650

18651

18652

18653

18654

18655

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
tay nghề massage của em rất điêu luyện, bài bản, sẽ quay lại với em thường xuyên. ANh em nên qua thử nhé.

Thân hình của em gái này thật hoàn hảo. Dáng vóc mảnh mai, đường cong quyến rũ và da trắng mịn tạo nên một hình ảnh tuyệt đẹp, khiến ai nhìn vào cũng phải trầm trồ.

Tôi qua ngủ với em mà sáng muốn bò về luôn rất dâm đãng phục vụ như người iu chiều như ông hoàng thích gì chiều nấy ui nó sướng làm 3 nháy cạn sinh lực

Đi chơi gái gặp e đúng chuẩn gu người tình ,xinh đẹp hàng họt OK , bú liếm các kiểu rất chuyên nghiệp, các anh em tự tin vác chày đến thẩm nhé

E de thương.thơm. Rất ưng em này. Còn gặp lại e nữa. Cái màn cạ vú tui rất chi là thích. A e cứ thử!

chiều khách nhiệt tình vui vẻ em rất dâm làm tình bú liếm phê lắm nha ae , nước nôi đầy đủ vú tròn hàng thật sướng tay lắm nha , khẩu dâm nghe là muốn out sớm . hẹn gặp lại em lần sau nha

Chờ em ấy mấy hôm nay mới Được gặp.em này đúng như các bác nói trên đáng check.chúc em luôn vui vẻ đông khách hẹn gặp lại em

Lúc mình doppy em rên rỉ muốn sập luôn cái phòng làm hứng quá phải out luôn, lâu rồi mới gặp đc em dâm như vậy chỉ có lết về bằng 2 đầu gối...Ngon.

Mới thẩm e ấy đã quá luôn thân thiện tình cảm sv hơn cả mong đợi chiều chuộng hết mức luôn rất hài lòng!

Back