500k LYN - Dâm nữ Massage tình cảm - cosplay sexy khiêu gợi

SỐ ĐIỆN THOẠI
0936341013

Aquaman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
LYN
GIÁ
500
Địa chỉ làm việc
KDC Trung Sơn, Quận 8
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1995
Chiều cao
160
Cân nặng
48
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
  6. Massage miễn phí
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy có làm
Lời giới thiệu ngắn
Gửi anh em dâm nữ massage nhẹ nhàng cơ bản free siêu ngon.
Có thêm masa điều trị cổ vai gáy ,masa fulbody,masa thái (Các khoản massage cao cấp này em xin có phụ phí, ae alo để chọn dịch vụ ổn áp nhất nhé)
Yêu thương chiều chuộng ve vuốt ae đến phê tê sung sướng
vừa vui vừa khỏe. Vừa sung sướng vừa tươi tắn luôn.
ka ka ka. Em còn phục vụ cosplay theo yêu cầu ae (alo để biết bàn trước với em về khoản này nhé)
Chúc ae lâm trận sung sướng !
2c-jpg.71988

Vô tình thấy hình em cái ngủ không được luôn…chắc đi kiếm em quá

Em thân thiện vui vẻ , nói chuyện ngoan hiền Vòng 1 to tròn bóp rất sướng Làm tình rất sướng , không hối thúc , rất đáng check anh em Còn gặp em dài dài Chúc em đông khách

Sơ lược về em: dáng đẹp body cân đói. Mặt xinh, phục vụ rất nhiệt tình chủ động. Em vui vẽ rất hợp tính

Gặp bé phê quá quên hết đường về. Bím ngon lắm các bác ạ sạch sẽ thơm tho vét bao phê. Nc dể thương thân thiện. Làm tình bú liếm khỏi chê vào đâu được

Xinh dâm,body quá nuột làm tình phê tới nái,bj như nuốt trọn thằng em,mém xí là out luôn rồi,nếu như em ấy ko bận thì sẽ nắm ôm ấp nói chuyện xíu rồi mới đi chứ ko nhanh gọn lẹ như mấy em khác

Vừa chịch em này xong, em có đường lưỡi quá tuyệt vời, da tráng, dáng cao, sẽ quay lại gặp em nhé bé yêu

Đáng tiền lắm! Gầm cao chân thon mông cao ... hôm nay ra đường gặp hên gặp được e này !! Chúc e đông khách ... sẽ còn chiến e thêm nữa.. xin lỗi chịu ko nỗi

Back