TẠM NGHỈ Linh Vy - MS 43146 - Em gái miền tây dâm đãng xinh xắn ngọt ngào

SỐ ĐIỆN THOẠI
0000000000

Shop Hàng

Checker nổi tiếng
NGHỆ DANH
Linh Vy
GIÁ
400
Địa chỉ làm việc
Lê Hồng Phong - Quận 10
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1999
Chiều cao
167
Cân nặng
49
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24
Lời giới thiệu ngắn
Giới thiệu anh em gái gọi quận 10, gái gọi sư vạn hạnh, gái gọi lê hồng phong một em teen non tơ dâm dục xinh xắn ngọt ngào, em rất ngoan ngoãn phục vụ nhiệt tình và chiều chuộng anh em từ A-Z
Giá em đi : 400K/s

ĐÁNH GIÁ :

Dáng đẹp sexy bốc lửa, da dẻ trắng trẻo, mịn màng.
Mặt : xinh xắn, hiền lành, đáng yêu, nụ cười ngọt ngào tỏa nắng
Ngực : to đùng, đầu ti bé xíu hồng hào yêu lắm, sờ bú liếm mút thoải mái
Eo : gọn gàng, hợp dáng, ôm rất sướng
Mông : to đùng và cong vút, quá đẹp, nhìn quá sướng, doggy vỗ đồm độp thì phê lòi
Bướm : con bướm đẹp nhất ckv là đây, ko cà vạt, múp rụp, khít rịt, nhày nhụa nước, vét phê lòi

SERVICES :

Em nó thì quá tuyệt vời, nhiệt tình tình cảm như người yêu luôn, người yêu dâm đãng thì anh nào cũng thích rồi
Ôm ấp hôn môi xoắn lưỡi, liếm láp làm tình khắp người, BJ HJ TEVEZ 6996, bóp vú mút ti sờ mông móc lốp thoải mái luôn

Dịch vụ đặc biệt :
Em nó xuất thân là gái KTV Massage nên cam kết có màn Massage khỏe (đấm bóp - vật lý trị liệu) cho khách thư giãn sau khi chiến đấu cùng em nó (combo này giá 500k thôi).
Còn khách nào thích hưởng thụ những màn nuru đỉnh cao thì vui lòng đặt vấn đề với em nó trước, em nó nuru xong mới đến màn thư giãn thằng em và cuối cùng là màn chịch tưng bừng nhé (combo này giá 600k, em nó phải mua tinh dầu đắt tiền và thêm thời gian tiếp khách).

KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG
DỊCH VỤ CHẤT LƯỢNG BẢO ĐẢM NHƯ CAM KẾT

CHÚ Ý :

- Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.

HÌNH ẢNH NGƯỜI ĐẸP
37388

37389

37390

37391

37392

Giá em đi : 400K/s

ĐÁNH GIÁ :

Dáng đẹp sexy bốc lửa, da dẻ trắng trẻo, mịn màng.
Mặt : xinh xắn, hiền lành, đáng yêu, nụ cười ngọt ngào tỏa nắng
Ngực : to đùng, đầu ti bé xíu hồng hào yêu lắm, sờ bú liếm mút thoải mái
Eo : gọn gàng, hợp dáng, ôm rất sướng
Mông : to đùng và cong vút, quá đẹp, nhìn quá sướng, doggy vỗ đồm độp thì phê lòi
Bướm : con bướm đẹp nhất ckv là đây, ko cà vạt, múp rụp, khít rịt, nhày nhụa nước, vét phê lòi

SERVICES :

Em nó thì quá tuyệt vời, nhiệt tình tình cảm như người yêu luôn, người yêu dâm đãng thì anh nào cũng thích rồi
Ôm ấp hôn môi xoắn lưỡi, liếm láp làm tình khắp người, BJ HJ TEVEZ 6996, bóp vú mút ti sờ mông móc lốp thoải mái luôn

Dịch vụ đặc biệt :
Em nó xuất thân là gái KTV Massage nên cam kết có màn Massage khỏe (đấm bóp - vật lý trị liệu) cho khách thư giãn sau khi chiến đấu cùng em nó (combo này giá 500k thôi).
Còn khách nào thích hưởng thụ những màn nuru đỉnh cao thì vui lòng đặt vấn đề với em nó trước, em nó nuru xong mới đến màn thư giãn thằng em và cuối cùng là màn chịch tưng bừng nhé (combo này giá 600k, em nó phải mua tinh dầu đắt tiền và thêm thời gian tiếp khách).

KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG
DỊCH VỤ CHẤT LƯỢNG BẢO ĐẢM NHƯ CAM KẾT

CHÚ Ý :

- Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.

HÌNH ẢNH NGƯỜI ĐẸP
View attachment 37388

View attachment 37389

View attachment 37390

View attachment 37391

View attachment 37392

Cho số đt đi admin Trung tâm Gái ơi.

Back