TẠM NGHỈ KIM CHI - Ngực thật siêu đẹp - sexy khiêu gợi cực quyến rũ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SỐ ĐIỆN THOẠI
0364726890

Hoàng Phi Hồng

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
KIM CHI
GIÁ
500
Địa chỉ làm việc
KDC Trung Sơn, Quận 8
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
2002
Chiều cao
156
Cân nặng
41
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Vét Máng
  3. HJ + BJ
  4. Chơi some
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy là có làm
Lời giới thiệu ngắn
NGỰC THẬT SIÊU CHẤT.
Gửi đến anh em một ngọc nữ body siêu xinh, khuôn mặt dễ thuơng ưa nhìn đáng yêu chuẩn thước ngọc. Đặc biệt hàng của em thật 100%, ngực bým siêu ngon, thơm ngọt tuyệt vời lắm anh em nhé.
Service của em thì chuyên nghiệp đa tình nhưng vô cùng tình cảm, yêu chiều khách hết mình.
Anh em sang chơi thoải mái sung sướng nhé !
Chúc anh em vui vẻ !
72868

72869

72870

72871

72872

72873

72874

72875

72876

72877

72878

72879

72880

72881

72882

Em đúng là thần dâm !!! Vừa vào phòng thấy nụ cười của em đã mê rồi mà e làm cho a ko chịu được đến 10p đã ra rồi.
review-of-duy-tran-for-kim-chi-dam-dam-xinh-hang-that-100-sexy-khieu-goi-2260892-original.jpg
review-of-duy-tran-for-kim-chi-dam-dam-xinh-hang-that-100-sexy-khieu-goi-2260893-original.jpg
review-of-duy-tran-for-kim-chi-dam-dam-xinh-hang-that-100-sexy-khieu-goi-2260895-original.jpg
review-of-duy-tran-for-kim-chi-dam-dam-xinh-hang-that-100-sexy-khieu-goi-2260896-original.jpg

review-of-duy-tran-for-kim-chi-dam-dam-xinh-hang-that-100-sexy-khieu-goi-2260891-small.jpg

Em đúng là thần dâm !!! Vừa vào phòng thấy nụ cười của em đã mê rồi mà e làm cho a ko chịu được đến 10p đã ra rồi. Nhất là em nó bú cu thật siêu đỉnh điện nước đầy đủ hơn nữa nhiệt tình như ny luôn các bác ạ,nhẫn mạnh hơn nữa là e nó cực kỳ dâm ko phải tui bốc em nó lên mà sự thật là vậy,đi e 1 lần ko thể quên e được....! Các bác tranh thủ qua thưởng thức em nó nha.

review-of-ngoc-diep-for-kim-chi-dam-dam-xinh-hang-that-100-sexy-khieu-goi-2125579-small.jpg

Em ko cao nhưng thằng nào cũng phải ngước nhìn vì cặp vú đẹp quá chời quá đất.Cho cưỡi ngựa mà nhìn 2 cái vú tưng tưng thì 'thôi rồi lượm ơi'.Úp mặt vào vú mà nín thở cũng sung sướng.Da e trắng nõn nà.'Khe suối' thì thơm lừng,ngọt lịm.Em teen lắm,vui bà cố nhưng kỹ năng giường chiếu thì thuộc hàng cao thủ.BJ nhẹ nhàng,lút cán,ko ngơi nghỉ.Nhưng e thích nhẹ nhàng,mơn trớn và cùng đam mê lên đỉnh hơn bạo lực.Cảm giác rạo rực,sung sướng vẫn còn đây,dù em đã 'bye bye'. Mai gặp lại nha nha em? Hihi

em này là siêu phẩm, nghe anh em khen nhiều hôm nay tôi mới thử, công nhận vòng 1 em là lợi thế, non và ngon , lè lưỡi liếm phát tê rần rần.

review-of-hilai-la-toi-day-for-kim-chi-dam-dam-xinh-hang-that-100-sexy-khieu-goi-2124849-small.jpg

Bóc bác cho ae... 1 e bé xinh tươi. Dáng người nhỏ nhắn nhưng 3 vòng hết sảy. V1 mềm mại to tròn, v2 okla, v3 doggy phê. Đặt biệt v4 ngon ngọt... Nc nôi bao la như suối. Phê buổi sáng thuws7 ahihi Iu e. Ae nhẹ nhàng vs ngiu tui đấy

Cho mình hỏi cách liên lạc, với yêu cầu lại nhà đc ko admin, xin cám ơn

Đi e song thấy e vui vẻ nhiệt tình vui vẻ quá nên sin e kiểu ảnh về rảnh rp cho e. E khá xinh. Nhẹ nhàng ngoan. Nói chung gặp e thật thỏa mái.

chị luc này rất dễ thương làm tình em k quen đc .em ko đi người khác dc ủng hộ ch dài dài .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back