250k KIM ANH - Quyến rũ ngọt ngào - Chuẩn chuyên nghiệp dâm nữ

SỐ ĐIỆN THOẠI
0915170426

John

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
KIM ANH
GIÁ
250
Địa chỉ làm việc
XC2, Bến Cát
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1984
Chiều cao
160
Cân nặng
50
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy là có làm
Lời giới thiệu ngắn
Gửi anh em hàng ngon tuyệt hảo, làm tình chất ngây ngât.
chuyên nghiệp siêu cấp ngọt ngào đáng check nha,
Dâm xinh, ngoan , tình cảm, đặc biệt kinh nghiệm đầy mình.
Anh em chỉ cần đến bên em, còn lại để em lo.
Anh em sẽ có những giây phút thư giãn thiên đường, sung sướng thiên thần luôn.
Chúc ae vui vẻ nhé.

Chiều khách nhiệt tình vui vẻ.rất dâm làm tình bú liếm phê lắm nha ae.nước nôi đầy đủ vú to bóp sướng tay lắm nha.chắc sẽ còn gặp lại e sớm

review-of-vuong-for-kim-anh-quyen-ru-ngot-ngao-chuan-chuyen-nghiep-dam-nu-2791889-small.jpg

Đúng như mong đợi , e có con chim xinh vãi , ăn mệt nghỉ luôn , kỉ năng vậy sao a quên đc đây kkk

Em BJ rất ok nha,ấm nóng phê cả người,đúng người không tráo hàng,nói chung rất ok nhé các ae d â m

Em ngon thật, bím đẹp kh hối thúc dể chịu, nước nôi chèm nhẹp nhấp phát nào sướng phát nấy, hẹn e vài hôm tới

quả thật em rất xinh , dễ thương , dáng chuẩn , thích nhất cặp ngực của em . Em phục rất nhiệt tình , vui vẻ ,. Quá ok ae ạ !!!

E gái d thg , giọng nói nhẹ nhàng bj nhẹ mà phê tới nóc luôn .hàng ngon bổ rẻ ,chúc e đông khách

E này rất xứng tầm để a e qua check nha, nay tui dến chơi dc phục vụ tốt chiều chuộng đầy đủ rất hài lòng luôn, a e tới đảm bảo e nó phục vụ làm tình tới bến luôn

Em rất tuyệt, đv rất ok và hợp tác rất ăn ý. Nhẹ nhàng yêu chiều như người yêu.rất hài lòng về e

Back