200k Uy Tín Kim Anh - Em gái xinh xắn - Nhiệt tình - Chiều khách

SỐ ĐIỆN THOẠI
0373412258

John

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
Kim Anh
GIÁ
200
Địa chỉ làm việc
Lĩnh Nam, Hoàng Mai
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1990
Chiều cao
155
Cân nặng
43
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24
Lời giới thiệu ngắn
Xin chào anh em Quận 8. Hàng nóng ship đến cho anh em đây.
Em người xinh xắn nhỏ nhắn, nhưng dâm lắm luôn, gửi anh em thưởng thúc nhé.
376877-jpg.74983

review-of-secret-for-re-up-kim-anh-em-gai-xinh-xan-nhiet-tinh-2792942-small.jpeg

Cuối tuẩn gặp một em miền Bắc xinh xắn, dễ thương, nhiều nước đáng check nhé!

review-of-cuu-den-for-re-up-kim-anh-em-gai-xinh-xan-nhiet-tinh-2561679-small.jpg

Em chiều khách vui vẻ nhiệt tình,sẽ còn ủng hộ em trong thời gian tới và chắc sẽ thành mối ruột của em luôn!!!

E nó làm sướng tê cả người. Màn dạo đầu cực chất luôn, liếm láp tới đâu là tê tới đó, e nó có tuyệt chiêu BJ lút cán phê lắm các ông ạ

thấy ae nào đi check cũng khen nên quyết định đi và cái kết hết sức hài lòng .thỏa mãn

Rất chu đáo và tình cảm, phục vụ thì khỏi chê rất chìu khách, hàng họ còn ngon thật.

Giá hạt dẻ mà nhiệt tình nhìn ngon lắm nha nc non ướt áp vét vs chịch đã thật sự !!! Ngon trymmmm

Gặp e mới hết lo vì bị sập hầm 1 lần , may quá , e cũng ok dễ gần, niềm nở thoải mái .

Đã check. Em gái rất xinh. Body ngon. Dâm. Dịch vụ tốt, vui vẻ, nhiệt tình. Kỹ năng đỉnh của chóp. Skill chất lượng. Chấm em 10/10 sẽ còn gặp lại e.

Nghe cái tên thôi cũng đủ để yêu rồi kkk ,e rất tuyệt vời nha các ông ,xinh dâm và có pha chút nghịch ngợm nên cảm thấy rất là thoải mái.

Check em hồi trưa nay. Bé rất ngon, xinh dễ thương. Đặc biệt biết chiều chuộng và chịu khó hợp tác mọi tư thế. Lại còn rất dâm.

Back