TẠM NGHỈ Uy Tín KIỀU TRINH - Dâm nữ siêu chất lượng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SỐ ĐIỆN THOẠI
0776699489

GuarB

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
KIỀU TRINH
GIÁ
200
Địa chỉ làm việc
Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Q9.
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy có làm nha ae
Lời giới thiệu ngắn
Em gái ngọt ngào tình cảm, làm tình phê sung sướng.
Giá hạt dẻ yêu thương, dễ đi.
thái độ làm việc cực yêu luôn, đáng check, nhẹ nhàng tê tái.
Em ngoan xinh, body có da có thịt.
Kinh nghiệm làm tình phong phú, dâm chất ngất ngây.
Chúc anh em sung sướng trải nghiệm nhé !
58388

58389

58390

58391

58392

58393

58394

58395

58396

58397

58398

58399

58400

58401

58402

Em này hàng ngon và chắc lượng.. làm tình thật sung sướng và tê tái.. nói chuyện nhỏ nhẹ và dễ chịu.cac anh em đi thử sẽ biết

review-of-bad-boy-for-re-up-kieu-trinh-dam-dam-nu-tinh-cam-2407751-small.jpg

Ae nên trãi nghiệm e này nha e nc rất dễ thương nc rất vui vẻ là nhiệt tình lắm nha ae giá cả rất hợp túi tiền của ae nên ae qua ủng hộ cho e nó nha ae

review-of-thieu-gia-q1-for-re-up-kieu-trinh-dam-dam-nu-tinh-cam-2357660-small.jpg

Mông ngực to đẹp trắng tròn. gặp em 1 lần mà cứ muốn gặp hoài luôn. Nước nôi lên láng, Em dâm thôi rồi luôn

em nay hang chac luong gia re va ngon ngon..cach noi chuyen cung nho nhe de thuong..dung nguoi.dung tieu chuan.anh thit em roi do..tai sao khong cho em ay len trang dau.cho cac anh em di thu va trai nghiem nhi

Mới đi chacxxxxxxx em này về thật là ngon... làm tình thật là phê.. giờ còn phê nằm trên niệm viết ropt cho em ấy luôn.. có ai thử chưa nhỉ.. thử một lần thì sẽ biết mình nói đúng hay không.. với lại em nó nói chuyện ngọc ngào.va dễ nge

E này là sự kết hợp tuyệt vời giữa vẻ ngoài ngây thơ với 1 con quái vật gây phê. Đi chơi mà muốn cua e nó luôn quá

Bướm đẹp nhiều nước húp sướng lắm các bác ạ. Vác cu qua mà check. Em dâm rên phê dữ. Chắc tốn tiền với em nó đây

em có bộ mông toẹt vời, có chụp lại cho ae xem luôn, tròn to đã đời. Bướm cạo sạch, ko mùi, tha hồ mình bú liếm, lúc bú e hơi ôm đầu mình kiểu nhấn nhấn vào bướm em, khá là dâm đãng. Còn phục thì chuẩn, tui hài lòng.

nhìn em thật sự rất quyến rũ hơn cả mong đợi , mặt đã xinh da lại trắng không tì vết . Yêu em mất rồi sẽ còn gặp em dài dài , cám ơn em.

em này ok, nhỏ tuổi nên rất ngoan, dễ thương, bảo gì em làm nấy, rất đáng check. Sẽ còn gặp lại em

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back