500k Kiều Nhi - Gái Gọi Phú Nhuận - Em gái nóng bỏng hot girl, service tuyệt vời

SỐ ĐIỆN THOẠI
0703908972

KhủngLongXanh

Mới gia nhập
NGHỆ DANH
Kiều Nhi
GIÁ
500
Địa chỉ làm việc
Phan Xích Long - Phú Nhuận
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1996
Chiều cao
168
Cân nặng
47
DỊCH VỤ
  1. Hôn Vú
  2. Vét Máng
  3. HJ + BJ
  4. Qua Đêm
Thời gian làm việc
Từ 9h sáng đến 2h đêm
Lời giới thiệu ngắn
Giới thiệu anh em gái gọi sài gòn, gái gọi phú nhuận một em gái dáng thon gọn, trắng trẻo xinh xắn ngọt ngào, tình cảm đáng yêu chiều chuộng khách như người tình
=== THÔNG TIN VỀ HOT GIRL ===

Nghệ danh: Kiều Nhi
Số điện thoại: 0703.908.972
Giá: 500k/shot/1 lần xuất tinh

Loại gái gọi: Gái Gọi Sài Gòn - Gái Gọi Phú Nhuận - Gaigoiphan Xích Long
Khu vực hoạt động: Phan Xích Long, Phú Nhuận
Thời gian hoạt động: Từ 9h sáng đến 2h đêm

Giao tiếp ứng xử nhẹ nhàng - Có học thức - thời gian thoải mái - thơm tho - sang chảnh

=== ĐÁNH GIÁ NGOẠI HÌNH ===

Số đo 3 vòng: 91 - 61 - 93
Chiều cao cơ sở: 1m68
Tổng thể: sang trọng, quyễn rũ, chiều cao lý tưởng, thân hình cân đối, gọn gàng, săn chắc, làn da đẹp mịn màng mát lạnh
Vòng 1: to tròn trịa tự nhiên, chuẩn đào tiên,bóp mút sướng mê tơi
Vòng 2: eo thon, chuẩn model bụng phẳng lỳ
Vòng 3: mông cong mịn và cực đẹp, mầy, bờ mông gợi cảm
Vòng 4: bím thơm tho sạch sẽ, hồng hào, nhỏ gọn co bóp đàn hồi

=== DỊCH VỤ CAM KẾT ===

Service: Chiều chuộng hết mình, vô cùng đẳng cấp, BJ cực tốt, ngậm sâu, tevez 69, hôn môi đá lưỡi, lhôn hít từ đầu đến chân.
Cam kết: Tắm chung + Hôn vú - Bóp vú + HJ - BJ + Vét máng. Hợp tác mọi tư thế có cả 69 - 96

Không Cam Kết: CIA, Lỗ Nhị, Some

=== CAM KẾT ===

KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG

=== CHÚ Ý ===

- Đọc kỹ thông tin trước khi check.
- Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
- Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
- AE Checker lưu ý : Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.

Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh người đẹp !!!

=== ẢNH NGƯỜI ĐẸP ===
59454

59455

59456

59457

59458

Sửa lần cuối:
E rất nhẹ nhàng và tình cảm, tui cứ tưởng đang ôm người iu ko thôi. Rất hài lòng về e good chóp

thực sự là e nó quá ngon, mông to bím khít thái độ ngoan ngoãn tình cảm, body khá đẹp, eo thon mông phòng thủ, mặc đồ cũng đẹp nữa, a e check nhanh không e nó nghỉ lại phí nhá

Gặp e này một lần thôi là về tê tái ngay cá bác ạ, k quên được e nó đâu nhé chúc ae check ngon nghẻ

E hàng xinh sang sịn nước hoa thơm nức gần e nó mà bánh cuốn thật mặt xinh như búp bê ấy

Quá đã cho lần đi xả quất dc e hàng ngon phục vụ làm tình rất ok a e tranh thủ qua cảm nhận nha

Vừa gặp em xong.ngon hơn cả mong đợi.nhiệt tình chiều lắm,bi quá đỉnh,dịch vụ thì đầy đủ.em.chủ động mọi tư thế luôn

Bím e bót thêm phần kiểu e cứ bảo từ từ a ơi á ớ hứng quá được có vài phút phọt mẹ.

Back