TẠM NGHỈ KHÁNH VÂN - Sexy Nữ DÂM THẦN - Body ngon - Service đỉnh cao

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SỐ ĐIỆN THOẠI
0348728808

RKman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
KHÁNH VÂN
GIÁ
200
Địa chỉ làm việc
Đồng KHởi, Tân Hiệp, Biên Hoà
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1987
Chiều cao
156
Cân nặng
50
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy là có làm
Lời giới thiệu ngắn
Gửi anh em em hàng dâm đãng chiều khách tê phê sung sướng luôn.
Giá cực mềm, yêu chiều anh em hơn cả người yêu.
Ngục to mông cong, làm tình chuẩn JAV, sướng điên đảo,
Check chịch phê tơi tả luôn. ngon trong tầm giá, không gì bàn cãi. Sướng quên lối về là có thật ae nhé.
Chúc ae sung sướng tê phê nhé.
3c-jpg.82104

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
review-of-bay-chin-ngon-for-khanh-van-sexy-nu-dam-than-body-ngon-service-dinh-cao-2715725-small.jpg

Em vú to, real, bóp đã tay, tuy hơi mềm nhưng cũng ko khác gì hình đâu, với giá này là quá bèo khi được bóp 2 trái đào ấy. Em gái dân tộc miền cao, nên rất hiền và ngoan. Bú liếm đủ kiểu, chiều tui đủ tư thế, cuối cùng cũng đầu hàng ở thế doggy với cặp mông to tròn của ẻm. Nói chung đáng đồng tiền bát gạo nha. Chắc chắn sẽ gặp lại ủng hộ em. Chúc e đông ku hì

Nụ cười của em là một phép màu, mang lại niềm vui và hạnh phúc cho mọi người xung quanh.

Em rất xinh cao ráo thân thiện.em vú rất to bóp sướng.mông dogy thôi rồi.chiều mọi tư thế.bảo gì nghe vậy.yêu em mất rồi

E Nói chuyện dễ thương lắm, chăm sóc nhiệt tình sẽ ủng hộ ,10 điểm

Rất hài lòng với e gái dễ thương dâm đang khoản làm tình buscu cực phê pv chuyên nghiệp vui vẻ thân thiện !

E dáng người cao chuẩn mẫu. Vú to tròn bóp cực đã. Bướm gọn gàng, thơm tho sạch sẽ. Làm tình thì ngoan ngoãn chiều khách. Sẽ còn gặp lại e dài dài.

Đã gặp em nó
Mặt mũi ưa nhìn, body khá giống ảnh, chơi xong rất chu đáo và tình cảm. tháo bao, lau chim cho còn bảo anh nằm xuống nghỉ tí cho đỡ mệt. Khá ưng hẹn gặp lại em

làm tình cực chuyên nghiệp. mông to bím khít chịch thế nào cũng tê người mặt dâm đãng lắm luôn ae

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back