400k KHÁNH NGÂN - Thiếu nữ Sexy - Dáng xinh Ngực đẹp - Siêu dâm

SỐ ĐIỆN THOẠI
0876977942

RKman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
KHÁNH NGÂN
GIÁ
400
Địa chỉ làm việc
Đoàn Thị Điểm, Phủ Nhuận
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1994
Chiều cao
155
Cân nặng
45
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
Thời gian làm việc
10h sáng đến 2h khuya
Lời giới thiệu ngắn
Dâm nữ ngọt ngào, dáng người nhỏ nhắn đáng yêu.
Xinh duyên dâm. Làm tình chất ngây ngất phê tê tái luôn.
Em dễ thương, chăm chỉ, yêu chiều anh em hơn cả người yêu cũ, ngọt ngào nhiệt tình hơn cả ng yêu mới.
Ngục non dễ thương lắm nha ae.
Nóng bỏng, sexy, trên giường không ai bằng em.
Chúc anh em sung sướng nhé !

Foreigner Extra Fee : 2.000.000 Vnd / 40 minutes / 1 shot + massage. ( Asian & European ) ( Not black men)

Thấy được đánh giá chất lượng sản phẩm cao, tuổi trẻ mà giá cả phải chăng, làm mình cũng đang rạo rực để được gặp em mà thưởng thức đây.

Xinh ngoan được cái là nụ cười say đắm lòng người cả nụ cười trên nụ cười dưới. Đáng đồng tiền bát gạo

Gặp nhiều rồi nhưng lúc nào em cũng cho cảm giác phê pha mới lạ,sướng con tim…ý nhầm con chym mới đúng.k..k

Em là biểu tượng của sự nữ tính và quyến rũ, khiến cho mọi người không thể không ngưỡng mộ.

vú to tròn hàng real nha ae. Bím múp rụp cực bót. Kỹ năng điêu luyện phối hợp đổi nhìu tư thế.

Thời gian thì lại thoải mái không hối thúc e chịu khó phối hợp mọi tư thế để giúp cả 2 có những khoái cảm sung sướng hơn, rất hài lòng khi gặp e

Mình rất thích mấy e đẫy đà như e này, chơi đầm chắc, phát nào kêu phát đó, pha thêm tiếng rên, đầy âm thanh dục vọng, khoái hết nói

Nay có dip gặp e thật sự rất hài lòng e dâm đãng thân thiện tình cảm sv hơn cả mong đợi thích nhất khoản bj nút sâu lâu lúc cán luôn sướng ko chịu nổi

Nay lần đầu đi thử và mình đánh giá cao dịch vụ của em, làm đầy đủ, massage fuck với nghịch bướm các kiểu, rất phê pha

Back