TẠM NGHỈ HUYỀN TRÂN - Dâm nữ massage fuck siêu dâm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SỐ ĐIỆN THOẠI
0914358535

GuarB

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
HUYỀN TRÂN
GIÁ
300
Địa chỉ làm việc
Nguyễn Tri Phương, Dĩ An, Bình Dương
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1993
Chiều cao
160
Cân nặng
48
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy là có làm
Lời giới thiệu ngắn
Em gái sexy, làm tình massage đỉnh của đỉnh anh em nhé !
Em chiều khách hết mình, service đầy đủ, phối hợp mọi tư thế, ôm ấp tình cảm.
Body điện nước đầy đủ, dư xài. Thái độ trẻ trung, nhiệt tình, chu đáo.
Vừa massage vueaf Fuck bao phê luôn.
Chúc anh em sang chơi vui vẻ thư giãn thoải mái nhé !
13858

13859

13860

13861

13862

13863

13864

13865

13866

13867

13868

13869

13870

toi da di thu em nay roi.hang ngon va chac ok toi chieu..noi chuyen cung de thuong nho nhe nua.lam tinh that sung suong

Tôi đã đi thử em này một lần rồi..em này làm tình thật là sung sướng và tê tái.. đúng hình ảnh và đúng người ok tôi thích.. tại sao không cho em ấy lên đầu trang cho các anh em đi trái nghiệm thử

múp khít nước nôi vô tư. Service tuyệt vời lắm đầy đủ mọi công đoạn đúng bài đúng nhịp. Ae nên gặp, ko thất vọng đâu

Em này ngon đê mê, quất 1 cái đã phê quên lối về rồi. Mấy ông đi 2 shot chắc mới nhấp 1 cái đã phọt rồi quá kkkk. Mà cũng phải thôi, em ngon quá, nhìn thôi đã muốn ra rồi huống chi mấy ông yếu yếu bj phát chắc ra luôn hehe

E xinh nha, ăn nói nhẹ nhàng đáng iu,mông to ngực đẹp, phục vụ nhiệt tình khỏi chê vào đâu được nên check nha ae

ăn mặc sexy quá, làm tình đỉnh luôn chén về vẫn thèm em hàng ngon trắng nõn bú mút tuyệt vời nha mọi người

Vui vẻ nhiệt tình chịu khó hợp tác nhiều tư thế giá này mà được em hàng dâm như này quá ok

Đúng anh em nói không sai gặp em này xong quên luôn sư tử hà đông ở nhà quá đã.người gì đâu vui vẻ lại rất nhiệt tình dog cho em này thì bao phê nhà anh em

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back