250k HUYỀN MY - Em gái Mặt xinh - Vú Bự - Yêu chiều khách

SỐ ĐIỆN THOẠI
0902746350

RKman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
HUYỀN MY
GIÁ
250
Địa chỉ làm việc
Nguyễn Súy. Tân quý, Tân phú
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1993
Chiều cao
160
Cân nặng
56
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy là có làm
Lời giới thiệu ngắn
Gửi anh em gái ngon dáng chất, dâm chiều khách.
dáng cao service tuyệt vời. làm tình chuẩn nhân tình.
Thái độ nhẹ nhàng tình cảm rất đáng yêu luôn. Đặc biệt thời gian dư giả, xong trận, ae mệt mỏi - e có thể massage 5 hay 10p cho ae đỡ mệt luôn.
Hơn cả ng yêu ae ơi!
Service của em thuộc hàng đầy đủ các món ăn chơi, phê quên lỗi về là có thật ae nhé. em có phục vụ sextoy và rau cau có phụ phí.
Chúc ae sung sướng nhé !
Em có dịch vụ cosplay có phụ phí ae nhé!

Đánh giá cao cách làm việc của em. Dâm ngoan nhiệt tình. Làm hết mình ko thái độ, ko hối thúc

Rất đáng trải nghiệm. Bím e còn ngon. Thái độ hợp tác, chuyên nghiệp, hẹn gặp lại e chúc e đông chim

2023-10-31 13.16.19.jpg

Y như anh em đi trước đã rv. Chẳng biết có phải mở hàng ko mà nước tràn bờ đê. A p 303 chúc em vui vẻ và đông chim nhé

Vẻ đẹp của em không chỉ là vẻ đẹp bề ngoài mà còn là vẻ đẹp từ trong tâm hồn, làm cho mọi người cảm thấy gần gũi và yêu thương.

Sv và làm tình thì khỏi chê phê lun, gặp lại ko mún rời. Tóm lại trong tầm giá này thì rất đáng check và ổn áp nha các đồng dâm

Chủ nhật rảnh rỗi qua em , công nhận phải nói e bú chỉm rất phe nha ! Cảm ơn em một buôi găp khó quên

Cô nương cực kỳ dễ thương,da trắng, sạch sẽ, vòng nào ra vòng đấy, chiều chuộng như người yêu

Back