200k Uy Tín HUYỀN ANH ✧ kỹ thuật điêu luyện - Quá phê - tráo hàng hoàn tiền

SỐ ĐIỆN THOẠI
0912831346

Aquaman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
HUYỀN ANH
GIÁ
200
Địa chỉ làm việc
Đỗ Xuân Hợp, phường Phước Long B, Quận 9
Xuất xứ
Miền Bắc
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24
Lời giới thiệu ngắn
dâm thần làm tình không chê chỗ nào. ngọt ngào tình cảm. Em yêu chiều khách hơn Thượng đế. Giá rẻ bất ngờ so với dịch vụ ngon lành khỏi chê luôn anh em.
Ngon bổ lại rẻ. rất đáng check.
Em phục vụ thời lượng 30ph, không ra vẫn chơi đẹp trả tiền cho em ấy nha ae
Em có nhận đi theo tiếng 500k 1 tiếng. 2 shost kèm đồ chơi sextoy, máy rung, chày rung, gậy rung, cu giả,
58418

58419

58420

58421

58422

58423

58424

58425

58426

58427

58428

58429

58430

58431

58432

Gặp hồi chiều giờ rảnh mới làm cái bình luận cho ae tham khảo.vòng 1 săn chắc bóp múp phê, vòng 2 hơi có chút mỡ, vòng 3 thì em được trời phú cho cặp mông doody rất là sướng ae nhé. Vòng 4 lúc vét có nước, theo nhận sét của mình, ae em nào ko tin cứ gặp em , còn ae có ném gạch đá thì mình xin chịu tại lần đầu viết nên có sao nói vậy

review-of-shen-for-huyen-anh-ky-thuat-dieu-luyen-qua-phe-cho-mot-cuoc-tinh-2796007-small.jpeg

Đi em này cũng mấy lần rồi , Cực kỳ ấn tượng về cách phục vụ của em , nhiệt tình , chu đáo và khá đầy đủ , hàng ngon khít ... chịu hợp tác duới mọi tư thế , với tôi thì em nó quá tuyệt vời luôn nha , các pro ghé check không uổng tiền đâu nhé !

review-of-hong-duy-for-huyen-anh-ky-thuat-dieu-luyen-qua-phe-cho-mot-cuoc-tinh-2761100-small.jpeg

Đi em này cũng mấy lần rồi , Cực kỳ ấn tượng về cách phục vụ của em , nhiệt tình , chu đáo và khá đầy đủ , hàng ngon khít ... chịu hợp tác duới mọi tư thế , với tôi thì em nó quá tuyệt vời luôn nha , các pro ghé check không uổng tiền đâu nhé !

1 trải nghiệm đáng nhớ về e dễ thương nhiệt tình thân thiện chiều khách sv chuẩn chơi thoải mái

Mới đi bé lần đầu mà ưng quá làm tình phải gọi là đỉnh của đỉnh Em nhấp phát nào là tê ng phát đó sẽ ghé thăm em thường xuyên

Phải nói là tuyệt. Em nó bú mà chịu không nổi, phải đầu hàng.
Nói chuyện dễ chịu, 4 vòng thì khỏi bàn. Sẽ đến thăm thường xuyên

Quá tuyệt vời cho 1 lần checking. A e nhanh đến thưởng thức món ngon nha. E nó chiều tới bến.

Bạn có một vẻ đẹp dịu dàng và quyến rũ, thu hút mọi ánh nhìn từ xa gần.

Trình độ khỏi bàn .hẹn gặp lại e , mình bo ẻm mà êm ngại k lấy nhiều nữa chứ. Thái đô tuyệt vời ae. quên chụp tn ae thông cảm

Back