TẠM NGHỈ DIỄM LINH - em gái 2k5 dâm- dể thương -vui vẻ-body ngon

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SỐ ĐIỆN THOẠI
0976137934

Aquaman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
DIỄM LINH
GIÁ
500
Địa chỉ làm việc
Nguyễn Xí, Bình Thạnh
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
2005
Chiều cao
160
Cân nặng
48
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
12h trưa đến 2h sáng
Lời giới thiệu ngắn
Gửi anh em bé gái siêu dâm, làm tình siêu chất.
Bým thơm, nhiều nước lênh láng, cỏ non thơm tho mềm mại.
Em sn 2k5 non xèo luôn ae.
Ngon xinh, làm tình chuẩn lại trẻ trung năng động, chịu sao nổi ae? kkk
photo_2023-10-20_21-48-22-copy-jpg.87145

photo_2023-10-20_21-48-22 copy.jpg

Em khá ổn áp phân khúc này, sẽ còn gặp lại, mặt xinh, vú đẹp, đầu ti hồng, dáng ổn, quan trọng là thái độ e này rất tốt. tổng điểm 9,5/10

em rất tình cảm nhẹ nhàn như người yêu . về kỉ năng làm tình thì ok tuyệt vời. thích nhất được em Bj sướng vô cùng

Tranh thủ làm 2 nháy r đi làm kkk . Ko biết từ bao giờ thành k quen của e ấy cảm giác gặp e là ko muon về

Rất hài lòng và mơ có cô bồ như em, tôi sẽ ủng hộ em nhièu hơn

Lâu rồi mới thấy đc một em tình cảm thế này các ông ạ, nằm ôm ấp vuốt ve các kiểu con đà điểu rồi mới mân mê hôn ti bj cho mình nhẹ nhàng tình cảm lắm lúc chịch ẻm rên khẽ rất sướng nha ae

Tôi đánh giá cao e này cả về hàng họ và thái độ tiếp khách. Vú to mềm. Bướm rất đẹp

E gái ngon nha a e phục vụ nhiệt tình Chị năng sex không chê vào đâu được được cái vui vẻ phục vụ không hối thúc thời gian đâu anh em nha

Em này cực kỳ dễ thương nha nc rất nhẹ nhàng lễ phép, face xinh, body đẹp chân dài, em rất hợp tác. Nói chung hài lòng về em .

quá cute vú to da trắng mông to.buom xinh sạch đẹp.noi chung gặp e này chỉ có sướng và sướng.ae ở tân binh check thử e này sẽ bt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back