300k ❤️ ĐAN ĐAN ❤️ Dâm tình dễ thương - Ngoan đáng yêu

SỐ ĐIỆN THOẠI
0868511291

Hoàng Phi Hồng

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
ĐAN ĐAN
GIÁ
300
Địa chỉ làm việc
Hoàng Ngọc Phách, Phú Thọ Hoà, Tân Phú.
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1995
Chiều cao
163
Cân nặng
48
DỊCH VỤ
  1. Hôn Vú
  2. Vét Máng
  3. HJ + BJ
  4. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy là có làm
Lời giới thiệu ngắn
Gương mặt dâm dâm của e sẽ làm anh em rung động.

Bé sở hữu thân hình lý tưởng như một người mẫu, thật sự là quá đẹp …
- Một làn da mượt mà và từ xưa đến nay ít khi thấy dc pé nào làn da mát như thế. Về phục vụ thì quả là một thần dâm bước từ màn ảnh JAV ra đời thực luôn nhé anh em.

-Mọi thứ em ấy đều nhẹ nhàng, nhẹ nhàng dùng chiếc lưỡi uyển chuyển liếm khắp cơ thể tạo một cái cảm giác phê khó tả.
Đoạn kèn sáo thôi thì ngập đốc luôn khỏi chê. Sexy đa tình, cực kỳ duyên dáng và đáng yêu.

Lựa chọn em Yến Nhi để sang chơi giải bầu tâm sự là sự đúng đắn vô cùng. Nào, lên lịch hẹn em ấy thôi !!!

Thân thiện gần gũi Guu nhẹ nhàng tình cảm. Mà nhiều lúc em cũng dâm vl. Hàng ngon ae yên tâm check nha

Em gái thì tình cảm nhiệt tình, phục vụ giỏi, dạo đầu làm mình mém ra, không kềm chắc phọt thiệt. Tê tới chân luôn. Lúc làm tình nện nhau xuất hết vào bao, chân mình tê luôn

Thử hết tài nghệ và đủ chiêu của e, e có tài năng bẩm sinh đó

Đã check phải công nhận là e nó ngon ngọt thịt dáng dấp đẹp body săn chắc, làm tjnh rất có tâm vs nghề, hẹn gặp e dài dài nha bé

cực vui vẻ dễ thương thân thiện đáng yêu xinh đẹp.nhẹ nhàng tình cảm.ko nói điêu ae nhé hãy đến và cảm nhận

Gặp em thấy hợp gu, hàng tình cảm, nói chuyện vui vẻ, nhẹ nhàng, nói chung là ổn sẽ còn gặp lại em

Back