TẠM NGHỈ BẢO VY ❤️ Dâm dâm HOT TEEN - sexy khiêu gợi đa tình

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SỐ ĐIỆN THOẠI
0382950129

GuarB

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
BẢO VY
GIÁ
300
Địa chỉ làm việc
đường số 5 phường 11 q6
Xuất xứ
Miền Trung
DỊCH VỤ
  1. Hôn Vú
  2. Vét Máng
  3. HJ + BJ
  4. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy có làm ae nhé
Lời giới thiệu ngắn
Gửi tới ae một em hàng gái xinh, chuẩn gu nhẹ nhàng tình cảm, nhiệt tình và rất biết chiều khách.
Em phục vụ khách rất tốt, yêu chiều, trò chuyện tâm sự, không công nghiệp, không hối thúc.
Khoản làm tình thì em là tuyệt vời, liếm khắp người, lưỡi em đi đến đâu là lên tiên cảnh đến đấy chứ chả chơi !
Tuyệt chiêu liếm bi, đá cột, liếm chân, liếm cả thằng nhỏ xinh xắn Em dâm ngầm nhé, bác nào đến châm đúng ngòi dâm của em ấy là sung sướng hết về nổi luôn ấy!
Chúc các bác vui vẻ và có thời gian thoải mái tình cảm bên em ấy nhé !
17117

17118

17119

17120

17121

17122

17123

17124

17125

17126

17127

17128

17129

17130

17131

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
review-of-fuck-du-for-re-up-be-bao-an-dam-dam-ngoc-nu-sexy-khieu-goi-2455893-small.jpeg

E này cực kỳ đáng để trải nghiệm, ngoan hiền, chiều như ny bảo gì làm nấy, khuôn mặt nhìn gần càng thấy xinh xinh, dễ bị cuốn, dễ nghiền

dễ thương, thân thiện, vui vẻ, giờ hiếm ai để mặt mọc, ma bé để mặt mọc, nhìn cũng cute lắm, dịch vụ rất ok, nhỏ nhắn đáng yêu,

Lỡ têu cái lồn dâm của e rôi. E ngiều nước quá. Địt cứ nhóp nhép rồi thêm âm thanh rên của e, quá kích thích

Vừa gặp e này hôm qua ngon vãi các ông a .nc với e ấy bảo vừa ra ngoài này đi sướng lắm bím khít bóp hết cả cu .ông nào nhanh ra chắc ko dc lâu vì khít quá .ae qua thử đi ngon tầm giá mặt xinh hơn trong ảnh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back