300k BẢO HÂN - Nhu mì ngọt ngào, Đa tình chuyên nghiệp

SỐ ĐIỆN THOẠI
0345768995

Aquaman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
BẢO HÂN
GIÁ
300
Địa chỉ làm việc
Nguyễn Ảnh Thủ, Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh
Xuất xứ
Miền Bắc
DỊCH VỤ
  1. Hôn Vú
  2. Vét Máng
  3. HJ + BJ
  4. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy có làm
Lời giới thiệu ngắn
DỄ THƯƠNG, HIỀN THỤC, NGOAN NGOÃN HỢP TÁC ĐỦ CÁC LOẠI TƯ THẾ, DÂM ĐÃNG.
Em chiều khách, làm tình siêu cấp.
Giá dễ chịu yêu thương.
Đáng check trong tầm giá !
70934

70935

70936

70937

70938

70939

70940

70942

70943

70944

70945

70946

70947

70948

70949

Nay check dc em gái giá hời với e ok mà e dễ thương, thân thiện và nhiệt tình. Em nói chuyện rất vui. Về khoản làm tình thì trên cả mong đợi, bj rất đỉnh cực dâm luôn

Em ngoan hiền chiều Khách.chân dài Các bác đến liền đừng bỏ lỡ cơ hội để được em ấy bú liếm cực sướng. Em chịu khó làm tình. Không hối thúc các bác đâu nhé. Hàng còn ngon nhe các bác. Vác chim qua mà hưởng ae nhé

Bím múp. Vếu với phao câu đẹp khỏi nói. Pv tốt đấy. Ưng em này

E gái tướng rất bén. Hàng họ bao ngon hết sảy, các pro vác cu đi mà thử, phê khỏi cảm ơn tui. Kk

ngon lắm , dễ thương, làm tình điêu luyện , k hối thúc . đơn 1 lần nhớ mãi .... Chúc e đông khách

Vừa đi e xong.e dễ thương,vui ve. Kĩ năng sex thì khỏi chê,tuyệt vời...ae đến chải nghiệm.

E rất ok sẽ còn gặp lại e dài dài ,ae rảnh cứ chek thử ko phí tiền của ae đâ

Khuôn mặt em cực kì xinh xắn. Body em đẹp tựa y như hình , dáng đẹp lung linh, chân thon nõn nà, body hấp dẫn. Ngoan hiền, nói chuyện ngọt ngào nhỏ nhẹ rất đáng yêu. Da trắng mịn màng nên bóp, ôm ấp rất đã. V4 em hồng đẹp, khít, nước đầy đủ. Mông vừa tròn và săn chắc, thích nhất là tư thế doggy e cực kì phê

Đi em cũng nhiều lần rồi mà nay mới rảnh viết cho bé yêu cái rp. Da dẻ trắng trẻo, xinh gái, tươi ngon mơn mởn như gái 18. Mà giá cả thì rẻ hơn nhiều so với các em khác.

Back