TẠM NGHỈ BẢO HÂN - Ngực to siêu ngon - Chất so với giá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SỐ ĐIỆN THOẠI
0377158765

RKman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
BẢO HÂN
GIÁ
300
Địa chỉ làm việc
đặng đức thuật tam hiệp biên hoà đồng nai
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1998
Chiều cao
165
Cân nặng
52
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Chơi some
  6. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy là có làm
Lời giới thiệu ngắn
Gửi anh em cô bé gái xinh, ngực to mông mẩy, chiều khách tê tái
Em xinh tươi mới vào nghề. làm tình có năng khiếu khéo léo tê tái lắm luôn. kk
Ngực to bú bóp phê không tưởng ae ơi.
Dáng xinh, môi chúm chím cười duyên, tình cảm dạt dào. Yêu chiều ae hết mực.
Đáng check trong phân khúc giá nha. chúc ae sung sướng.
Ảnh màn hình 2024-02-26 lúc 21.34.24.png

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
review-of-son-nguyen-for-bao-han-nguc-to-sieu-ngon-chat-so-voi-gia-2740551-small.jpeg

Thấy pe nay mới len ma ko thấy ae nao rep thi hom nay tui làm chuột bạch rep cho ae lun, minh tưởng ko ngon, ko ngờ mở cửa la hết hồn liền vì pé quá xinh va đẹp. Đúng chất gái miền bắc, pé mới làm nen chưa quen chưa co kỹ thuật nhiu co ji ae đi sau chỉ pé.Minh co hỏi pé vài câu: pé nay làm tầm tháng 9, trả hết nợ la pé nghĩ lun, ae tranh thủ ủng hộ pé nha, đây la hình ảnh minh xin pé chụp lại ,thật tế lun nha, ae xem tham khảo , a chúc e đông khách để co tiền trả nợ rui ve quê nha

review-of-suong-nho-long-for-bao-han-nguc-to-sieu-ngon-chat-so-voi-gia-2741417-small.jpg

Nói ngắn ngọn thôi nhé. Tuyệt vời. 300k quá hời. Ai k đi hối hận nha. Vú đẹp. Lồn nhiều nước. Da trắng, thơm tho. Ae cứ gần gũi, thân thiện, nhè nhàng thì e ấy chiều hết.

review-of-dam-tien-sinh-for-bao-han-nguc-to-sieu-ngon-chat-so-voi-gia-2741054-small.jpg

Chị này rất xinh đẹp, mà kiểu tự nhiên, không chỉnh sửa kiểu gì, cũng rất tình cảm, hay cười nói, đúng kiểu phụ nữ dịu dàng. Khuyết điểm là service hơi yếu, nhưng cái này mình ko quan tâm lắm. Em quên chụp tin nhắn mong các admin đừng khóa nick em, có hình tại hiện trường đây ạ.

Tối qua gặp e dù đêm muộn nhưng e vẫn phục vụ nhiệt tình nên rất thích tầm giá này xã tress ok

Gặp bé phê vãi luôn. Người gì đâu đã xinh rồi ngon lại có quả body cực đỉnh

Nhận xét thêm: da trắng, mát rượi, nói chuyện hài hước vui vẻ. kết nhất là cái lôn bót zã man, kết: quá ổn trong tầm giá, hài lòng và sẽ gặp lại

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back