600k Uy Tín Anh Thư- Dáng cao - Body chuẩn

SỐ ĐIỆN THOẠI
0858662686

RKman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
Anh Thư
GIÁ
600
Địa chỉ làm việc
Đường Số 19, Bình Trị Đông B, quận Bình Tân
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1995
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
10h sáng đến 12h khuya
Lời giới thiệu ngắn
Em - một cô nàng sở hữu body chuẩn, ngực tấn công mông phòng thủ, chân dài miên man, em sở hữu chiều cao của người mẫu - hơn mét 7, gầm cao thoáng mát. Em ấy sở hữu thân hình hơi bị bốc lửa à nha!
V1: siêu tấn công, đẹp, căng tròn, to, bú mút phê lòi
V2: eo thon mình dây, cầm vào doggy cực đã
V3: to tròn, cong cớn, mẩy, doggy phê phê phê
V4: thơm tho sạch sẽ, nước nôi đủ xài.
Vui vẻ nhiệt tình lắm :)
18995

18996

18997

18998

18999

19000

19001

19002

em này dáng rất đẹp, nước hoa thơm phức, ngon thiệt sự, lần sau phải thử qua đêm mới được.

Đường cong e cực quyến rũ. Thân hình bốc lửa. Hàng ngon, face rất xinh. Phục vụ nhiệt tình. Tầm giá này e là số 1

review-of-pham-kien-5-for-re-up-anh-thu-dam-dam-ngoc-nu-sexy-khieu-goi-da-tinh-2668911-small.jpg

Mới đi bé chiều nay. E rất xinh, dáng đẹp, nhìn sang. Body sexy. E ngọt ngào, làm tình đỉnh. Chuẩn hàng cao cấp. Sẽ còn gặp lại e

Nay có dịp gặp e thật sung sướng thoả mãn e xinh dâm hàng ngon chất lượng sv chu đáo nhiệt tình

Em thật tuyệt nhẹ nhàng tình cảm. Mình húp sò em đã đời rồi em lau cột cho mình đắm đuối

nay có nhận khách qua đêm ko bé ơi, tối về anh sang em liền

lần đầu tiên đi chơi mà gặp bé dễ thương nhiệt tình đến vậy, nói chuyện nhỏ nhẹ, thân hình cân đối nhiệt tình, làm tình bao phê, mông vú quá đã luôn

E rất thân thiện và cởi mở. Kỹ năng làm tình đỉnh cao, thích nhất màn BJ miệt mài của e (phê tê chim) nghĩ đến lại nứng chúc em đông khách

Em gái ok lắm , ôm ấp tình cảm, dịch vụ , hôn môi, vét máng, đầy đủ, ăn nói cũng nhẹ nhàng lịch sự, anh em nên ghé chơi

Trên cả mong đợi. Vừa gặp em xong. Em xinh và ngon quá, dáng cao, da trắng, 3 vòng đẹp sexy, ngon hơn cả mấy em đi giá 1 củ. Phục vụ thì rất tốt, service đầy đủ, thời gian thoải mái, tình cảm như ny. Chắc chắn sẽ gặp lại em

Back