TẠM NGHỈ Uy Tín AN AN - Em gái xinh ngọt ngào - Ngực XINH - Chiều khách

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SỐ ĐIỆN THOẠI
0898310285

RKman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
AN AN
GIÁ
400
Địa chỉ làm việc
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1993
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
11h trưa đến 1h sáng hôm sau
Lời giới thiệu ngắn
gửi anh em em gái dâm siêu cấp, em có phục vuj tắm chung ae nha
Xinh xắn ngọt ngào, chiều chuộng phê pha, yêu chiều anh em đến bến bờ tình yêu.
Nàng dâm đến hồn siêu phách lạc nha. yêu kiều duyên dáng.
Rờ đến đâu tê đến đó nha anh em !
Em phục vụ rất nhiệt tình, vui vẻ và thân thiện, anh em sang chơi ủng hộ nha.
chúc anh em sung sướng

review-of-thieu-gia-for-re-up-quynh-anh-em-gai-xinh-ngot-ngao-nguc-xinh-2722157-small.jpg

E thuộc típ tình cảm vui vẻ nhưng kỷ năng khá nhuần nhuyễn dc cái chịu hợp tác nên cuộc chơi rất hưng phấn

Đã check em và có đánh giá như sau:
Hàng đẹp nhẹ nhàng và nhiệt tình. Nhà nghỉ sạch sẽ. Đáng check sẽ còn gặp lại.

Xinh, teen, vú bím ok , kỹ năng điêu luyện làm tình phê tê tái luôn. E nhiệt tình vui vẽ chiều đủ tư thế chịch từ giường ra tới tolet, rên như phim sex ấy

Kỹ thuật và kinh nghiệm quá đỉnh. Em làm tới đâu là sướng tê tới đó nói chuyện cởi mở vui vẻ ko hối thúc thời gian chu đáo nhiệt tình hẹn gặp em lần sau nhé

sẻvices thì phi gọi là quá đỉnh. Đã đi được nhiều rồi nhưng em là người tôi thích nhất

Em rất dễ thương. Kêu gì làm nấy. Bj sâu với đã lắm nhaaaa kêu dừng mới dừng nha ae. Ae tranh thủ qua ủng hộ em nó chứ kh tui bắt về tui nuôi luôn đó !!

Nay có cv qua gần chỗ e ,hẹn e lâu rồi ghé thăm e luôn ,.hợp gu với cuồng nhiệt thỏa mãn tê tái con cu .

Ko biết các đ.d thế nào, nhưng gu tôi lại thích mấy e múp múp xinh xinh như e nó, nhìn cưng vãi. Hihi

Mấy ngày lại nhớ bầu vú của em, bú mút sướng ko tả được, bimbim khít rịt nước lênh láng .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back