TẠM NGHỈ Vân Anh - MS 43630 - Gái gọi quận 2 - Bé dâm dáng dây ngoan hiền

SỐ ĐIỆN THOẠI
0000000000

Shop Hàng

Checker nổi tiếng
NGHỆ DANH
Vân Anh
GIÁ
500
Địa chỉ làm việc
Trần Não - Quận 2
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1999
Chiều cao
168
Cân nặng
47
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24
Lời giới thiệu ngắn
Giới thiệu anh em gái gọi trần não, gái gọi quận 2 một em hàng dâm đãng, mình dây vú tròn đẹp, mông to mịn màng doggy cực sướng, mời anh em thưởng thức
Giá : 500K/s
Em phục vụ từ 30 - 40p/shot

NHẬN XÉT CƠ BẢN

Face : Tạng người xôi thịt, mũm mĩm, cười duyên rất đáng yêu. Da khá trắng, mịn màng, sờ mát tay.

Vòng 1 : To, chắc, bóp đẫy tay. Đầu ty còn đẹp. Bú mút, nắn bóp thoả mái anh em nhé.

Vòng 2 : Xộ thịt hơi thừa lipits chút nhưng không quá béo. Da thịt săn chắc lên không bị sồ sề.

Vòng 3 : To, tròn, cong và chắc chắn. Doggy phành phạch mà vẫn êm ru và rất lê tê phê.

Service : Bài bản đầy đur công đoạn với kỹ năng rất điêu luyện. Bj, Hj, liếm ty, đá cà, múa cột rất hay. Hợp tác mọi tư thế có cả 69-96 anh em nhé.

DỊCH VỤ ĐĂNG KÝ

+ Hôn Môi : Có (anh em lưu ý vệ sinh răng miệng sạch sẽ, thơm tho. Không mùi bia rượu, thuốc lá....để em nó phục vụ nhiệt tình và thoả mái nhất nhé).

+ Bj, Hj : Có

+ Hôn, bú, bóp ngực : Có

+ Tevet : Có

+ Tắm Chung : Có

+ Phục Vụ Some : Không

+ Chơi lỗ nhị, Cum in alo : Không

Thái Độ : Em rất ngoan ngoãn, lễ phép, nhiệt tình, chiều chuộng anh em checker. Hợp tác tốt mọi tư thế chiến đấu mang lại buổi check thoả mái nhất với anh em.

CHÚ Ý

– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– AE checker lưu ý, lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.

Hình Ảnh Thị Dâm
40278

40279

40280

40281

40282

Back