TẠM NGHỈ Trang Bi - MS 43670 - Dâm nữ làm tình cực phê

SỐ ĐIỆN THOẠI
0976197841

ClickGirl

Checker nổi tiếng
NGHỆ DANH
Trang Bi
GIÁ
300
Địa chỉ làm việc
Trần Hưng Đạo, Dĩ An
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1998
Chiều cao
160
Cân nặng
46
DỊCH VỤ
  1. Hôn Vú
  2. Vét Máng
  3. HJ + BJ
  4. Qua Đêm
Thời gian làm việc
9h - 2h khuya
Lời giới thiệu ngắn
Trungtamgai xin giới thiệu với anh em gái gọi dĩ an, gái gọi bình dương một em dâm nữ cực nhiều nước làm tình bao đã, mời anh em cùng thưởng thức
Giá em đi : 300K/s

Thời lượng phục vụ 30-40p/shot

Vài lời giới thiệu về em

Hôm nay trungtamgai xin mang đến anh em gái gọi dĩ an, gái gọi bình dương 1 e hàng mặt xinh xắn da trắng đôi mắt bồ câu,mũi cao miệng cừơi rất tươi ngất ngây lòng ngừơi.

Khi đối diện cùng em,chắc chắn các anh em sẻ bị em lôi cuốn. Em nói chuyện rất nhẹ nhàng ngọt ngào nghe mà cứ tửơng như đang đựơc em cho ăn kẹo vậy đó .

Em vui vẻ bú liếm đầy đủ và em tình cảm lắm nha các anh em, vì trứơc khi lên bài đã chỉ dạy em đầy đủ , bú sao cho các anh phê quên lối về luôn kaka.

Vú em to săn chắc, cặp mông thì khỏi bàn cải gì cả. quá đã quá chuẩn luôn. em ăn mặt sexy lắm nhìn em chỉ muốn chịch và chịch thôi.

Rất mong các ae gần xa ủng hộ để mình có cơ hội mang mấy e xinh tươi về cho các ae thưởng thức.

=== DỊCH VỤ CAM KẾT ===

Service: một điều đảm bảo về sự nhiệt tình, chiều khách và kỹ năng làm tình rất đỉnh cao
Cam kết: Tắm chung + Overnight + Hôn vú - Bóp vú + HJ - BJ (nóng lạnh) + Vét máng + 69 - 96.
Không Cam Kết: WC, CIA, Lỗ Nhị, Some

=== CAM KẾT ===

KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG

HÌNH ẢNH VỀ NGƯỜI ĐẸP
33905

33906

33907

33908

33909

33910

Back