400k Trâm Anh - Em Gái Ngây Thơ, Ngọt Ngào Gợi Tình

SỐ ĐIỆN THOẠI
0565588556

Avenger

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
Trâm Anh
GIÁ
400
Địa chỉ làm việc
số 4 Thăng Long, Tự An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1995
Chiều cao
167
Cân nặng
58
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24
Lời giới thiệu ngắn
Góp vui anh em các em gái kín đáo không đại trà, đảm bảo các bác chỉ gặp tại Trung Tâm Gái !!
Bác nào liên lạc khó khăn để lại tin nhắn hoặc liên lạc lại sau cho em nó các bác nhé !
THÔNG TIN EM NÓ CHO CÁC BÁC

Nghệ danh: Ngọc Hân
Năm sinh: 1995
Giá đi khách : 400k/1slot
Thời gian làm việc: 24/24 (Qua đêm thoả thuận)

MÔ TẢ NGẮN VỀ EM NÓ
Chào thân ái tê tái anh em nhé, nay lại mang đến cho ae một siêu phẩm mới !
Hot girl duyên dáng, mặt xinh da trắng, body chuẩn tròn xinh ấm áp.
Vòng nào ra vòng đó, cơ thể cân đối, Đặc biệt đôi gò bồng đảo non tơ, đẹp tự nhiên nha ae.
Thái độ trên cả tuyệt vời, sang nhưng không chảnh, gần gũi, thân mật như người yêu, xem khách như VIP, chiều lòng hết mình.
Sở hữu khuôn mặt xinh xắn, với nụ cười hồn nhiên cùng ánh mắt đưa tình khiến nhiều chàng trai điên đảo
Service : Nhẹ nhàng tình cảm, ôm ấp vuốt ve, tâm sự.
Ôm hôn vét máng trước khi lâm trận càng kích thích, Hj, Bj đủ bài... thời gian thì thoải mái, say sưa quên lối về ... hợp tác mọi tư thế, cảm xúc sống động, thăng hoa. Nói nhiều mất hay mời anh sang tận hưởng cảm xác vua chúa nhé kkk !!!

DỊCH VỤ CAM KẾT
+ Hôn môi : Có.
+ Hj, BJ, Mút cà, liếm cột : Có
+ Hôn, bú bóp vú : Có
+ Vét : Có.
+ 69-96: Có
+ Tắm chung, tắm chim: Không
+ CIA,WC, Chơi lỗ nhị : Ko
+ Qua đêm : có, giá thỏa thuận

CAM KẾT
KHÔNG ẢNH ẢO – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG BOM KHÁCH – KHÔNG TRÁO HÀNG

CHÚ Ý
Đọc kỹ thông tin trước khi check. Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.

HÌNH ẢNH CỰC CHẤT CỦA EM

57060

57061

57062

57063

57064

57065

57066

57067

57068

57069

57070

57071

57072

57073

57074

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Mấy khi gặp đc em quá ngon. Khó mà tìm ra em hàng thứ 2 mà có dịch vụ tốt như em. Quá tuyệt vời

Vừa gặp e xong. Đúng chuẩn dâm cô nương các đồng chí. Bị bả hiếp luôn không phản kháng nổi. Chỉ nằm hưởng thụ, xém out bởi cái miệng e, hên e cũng biết ý ngưng lại đeo bao cho mình chơi. Không sài gel nhưng vẫn trơn tru, âm thanh rất gợi tình

Back