TẠM NGHỈ Thảo My - MS 44495 - Gái gọi Dĩ An - Xinh xắn ngây thơ non xanh mơn mởn

SỐ ĐIỆN THOẠI
0000000000

ClickGirl

Checker nổi tiếng
NGHỆ DANH
Thảo My
GIÁ
500
Địa chỉ làm việc
Dĩ An - Bình Dương
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1999
Chiều cao
159
Cân nặng
47
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24
Lời giới thiệu ngắn
Giới thiệu anh em đồng dâm gái gọi dĩ an, gái gọi bình dương, một em hàng teen xinh đẹp trẻ trung non tơ xanh mơn mởn, em có nhiều SV cũng như kỹ năng làm tình ở mức ổn phục vụ anh em lên tiên cùng em
==== THÔNG TIN ====

Nghệ danh : Thảo My
Năm sinh: 1999
Giá check: 500K/1shot
Khu vực hoạt động : Dĩ An - Bình Dương
Thời làm việc từ 24/24 hàng ngày. Có qua đêm
Giá nhà nghỉ + khách sạn: 100-120k/2h đầu

ĐÁNH GIÁ VÀ NHẬN XÉT

Ngoại hình: cao 1m59, cân nặng 47kg
Khuôn mặt : Vô cùng trẻ trung, xinh xắn và gợi cảm, nụ cười rất tươi và ưa nhìn
Vòng 1 : hệ cam , khuôn hình tự nhiên, và vô cùng mềm mại, nắn bóp rất êm và đầm tay
Vòng 2 : eo thon, gọn gàng ko chút mỡ thừa, bụng phẳng và đẹp cực kỳ ôm dáng
Vòng 3 : vừa tầm doggy êm
Vòng 4: ko chút cà vạt còn khá đẹp và khít, độ co bót còn rất mượt, lông lá cắt tỉa gọn gàng, hương thơm nhẹ nhàng êm ái
Thái độ : ân cần, nhẹ nhàng và cũng vô cùng tình cảm, gặp là yêu em liền.

===DỊCH VỤ CAM KẾT===

Service : Chiều khách hết mực là điểm mạnh của em nó BJ, mút đầu gối. đá cà, múa cột bài bản tình cảm, phang phập thoái mái không hối thúc, ngoan ngoãn đổi các tư thế rất hợp tác trong lúc chiến đấu, bác nào thích các dòng hàng tình cảm kèm body rực lửa , kinh nghiệm làm tình đỉnh cao thì em nó là một sự lựa chọn tuyệt vời, nói chung em nó rất dâm nhé đi chơi hiếm có gặp mấy em hàng ngon và dâm dzữ như zậy.
Cam kết : Hôn môi ( tình cảm, xoắn lưỡi như người yêu luôn) + Hôn bú bóp vú + Hj, Bj, Massage bằng lưỡi, liếm láp toàn thân nhiệt tình bài bản + Vét thoải mái (bướm em rất múp, vét rất phê) + Tắm chung

KHÔNG CAM KẾT

WC, Chơi lỗ nhị,some, CIA

- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG

+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.

– AE checker lưu ý, lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn

HÌNH ẢNH EM TEEN
43055

43056

43057

43058

43059

Back