TẠM NGHỈ Thanh Yến - MS 34058 - Gái xinh dâm đãng làm tình cực đê mê

SỐ ĐIỆN THOẠI
0877108105

Bánh Kiệt

Checker nổi tiếng
NGHỆ DANH
Thanh Yến
GIÁ
250
Địa chỉ làm việc
Hùng Vương, Nhơn Trạch
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1995
Chiều cao
160
Cân nặng
49
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
Thời gian làm việc
8h đến khuya
Lời giới thiệu ngắn
Lại một em gái cực xinh dâm đãng mà trungtamgai muốn gửi đến anh em gái gọi nhơn trạch, gái gọi đồng nai, mời anh em cùng thưởng thức
Giá : 250K/s

Giới thiệu

Hôm nay mình giới thiệu đến các anh em đồng dâm gái gọi nhơn trạch, gái gọi đồng nai một em gái miền Tây xinh đẹp.

Em có khuôn mặt khả ái xinh xắn, dịu dàng.

Đôi mắt to long lanh, chiếc mũi cao thẳng tấp, đôi môi đỏ hồng gợi cảm, từng đường nét khuôn mặt sắc sảo nhìn phát là mê luôn.

Thân hình cao ráo, dáng cân đối rất chuẩn.

Làn da trắng trẻo, mịn màng, nhìn hấp dẫn vô cùng.

Tính cách hòa đồng, vui vẻ , hợp tác tốt với anh em checker.

Em có khả năng làm tình chuyên nghiệp, tuyệt vời.

Anh em chỉ việc nằm mà thụ hưởng độ sung sướng khi em nó liếm láp, bú mút, từng thớ thịt trên cơ thể thôi.

Rồi đến pha thổi kèn ngập cậu nhỏ, đá lưỡi hai viên bi, đường lưỡi đi đến đâu anh em sẽ phải rùng hết mình đến đó vì quá độ chân thật và sung sướng, thật đáng đồng tiền bát gạo bỏ ra.

DỊCH VỤ ĐĂNG KÝ

+ Hôn Môi : Có (anh em lưu ý vệ sinh răng miệng sạch sẽ, thơm tho. Không mùi bia rượu, thuốc lá…để em nó phục vụ nhiệt tình và thoả mái nhất).

+ Bj , Hj : Có ( Ae Nhớ Chú ý Tắm Rửa Cọ Chuym Thơm Tho Để Trải Nghiệm Dịch Vụ Siêu pro Max Phê nhé )

+ Hôn, bú, bóp ngực : Có

+ Tevet : Có

+ 69 – 96 : Có (bím rất thơm tho và sạch sẽ ạ )

+ Tắm Chung : Có

+ Phục vụ some : Không

+ Chơi lỗ nhị , Cum in alo : Không

+ CAM KẾT

– KHÔNG ẢNH ẢO – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG BOM KHÁCH – KHÔNG TRÁO HÀNG

KẾT LUẬN

Một em hàng hàng họ rất đẹp, phong cách phục vụ nhiệt tình, tình cảm như gấu. Hợp tác mọi tư thế chiến đấu mang lại buổi check thoả mái nhất với anh em.

Hình ảnh về người đẹp
33704

33705

33706

33707

33708

Back