TẠM NGHỈ SU MI - Dâm xinh ngọt ngào - Tình cảm chiều khách

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SỐ ĐIỆN THOẠI
0908910294

John

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
SU MI
GIÁ
400
Địa chỉ làm việc
Bùi Văn Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1995
Chiều cao
153
Cân nặng
50
DỊCH VỤ
  1. Hôn Vú
  2. Vét Máng
  3. HJ + BJ
  4. Chơi some
  5. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy là có làm
Lời giới thiệu ngắn
Gửi anh em cô nàng dâm thần chiều khách
Làm tình phê tê sung sướng lắm luôn
Ngọt ngào tình cảm, yêu khách hơn cả ng yêu. chiều chuộng tê tái không thôi.
Ngoan dâm xinh, giá hạt dẻ nữa, yêu cực.
Chúc ae sung sướng nhé !

Đã check phải công nhận là e nó ngon ngọt thịt dáng dấp đẹp body săn chắc, làm tjnh rất có tâm vs nghề, hẹn gặp e dài dài nha bé

Em nhiệt tình babycute. Bj nét như sony. Check em là 1 kỉ niệm đẹp mãi nhớ về em

Gái xinh, hàng họ rất ok. E vui vẻ, dễ thương, nc nhỏ nhẹ lễ phép.Dịch vụ chuẩn. Làm tình rất giỏi, như jav. Chỉ cần nằm và tận hưởng. Sẽ còn gặp lại em yêu

Chưa bao h thất vọng với e tiên. Xinh sang lên đồ cosplay là đẹp như tiên nữ nhé. Kn sex đỉnh cao

Bướm rất khít và nhiều nước. Em rất nhiệt tình, nghe lời và rất chiều khách

không uổng công chạy qua e. Qua bao đêm với em gái . Bú cu rất phê . Mới liếm láp mấy đường lưỡi thôi mà cu đã cứng ngắc rồi , tặng cho cô em cái cột rồi mới ngáy

Nay gặp e chơi đã thật e xinh xắn trắng trẻo dáng ngon hàng họ chất lượng nha làm tình pv rất chu đáo

a e oi minh mới trải nghiệm đêm hôm. ko còn gì để nói .như người yêu .minh cong tc sa nen tối ngủ lại .lướt thấy chi phuong mình hỏi thủ nghe chi nói minh chốt luôn ..qua ok .ko uổng tiền .em hẹn gap lai chi ngày ko sa..

Gặp em nhiều lần rồi. Luôn đc em chiều chuộng hết mình. Bé rất xinh và dễ thương. Phục vụ lại tốt

mặt xinh teen dthuong lắm nhé, kết nhất cặp vú to săn chắc bú mút phê lắm, BJ đỉnh cao, tui hơi yếu nên cứ sợ bị phọt cmnl ;)), e nói chuyện rất thân thiện dthuong thời gian thoải mái kh hối thúc để đi khách khac đâu, sẽ còn ủng hộ e dài, chúc e luôn đông khách

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back