TẠM NGHỈ Quỳnh Hương - MS 39698 - Xinh sang ngực to bím khít mông cong

SỐ ĐIỆN THOẠI
0949671871

ClickGirl

Checker nổi tiếng
NGHỆ DANH
Quỳnh Hương
GIÁ
500
Địa chỉ làm việc
Duong KL3, Thới Hoà
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
2000
Chiều cao
160
Cân nặng
48
DỊCH VỤ
  1. Hôn Vú
  2. Vét Máng
  3. HJ + BJ
Thời gian làm việc
8h sáng - 4h đêm
Lời giới thiệu ngắn
Chào anh em gái gọi bến cát, gái gọi bình dương hôm nay trungtamgai lại mang đến cho anh em một em hàng 2k còn rất teen, bím khít làm tình cực đã
Giá em đi : 500K/s

Thời lượng chương trình 30p/shot

NHẬN XÉT CƠ BẢN

Face, body : Em có gương mặt xinh, cuốn hút gợi tình, dáng đẹp cân đối. Ăn mặc sexy quyến rũ, body nóng bỏng rất ngon. Da trắng mịn màng sờ mát tay.

Vòng 1 : To, đẹp, bóp chắc tay. Đầu ty hồng hào, bú mút nắn bóp thoả mái rất đã tay anh em nhé.

Vòng 2 : Vừa vặn, thon gọn, săn chắc rất đẹp hợp với dáng em.

Vòng 3 : To, tròn, cong và rất săn chắc. Doggy nẩy tanh tách mà vẫn êm ru, chơi thế ngư ông đẩy xe rất phê.

Bym : Khít và co bóp rất tốt, chơi rất phê. Hồng hào lông lá lưa thưa cắt tỉa gọn gàng nhìn rất kích thích, thơm tho, sạch sẽ, tevet rất ngon.

Service : Đầy đủ bài bản với kỹ năng rất thuần thục điêu luyện. Bj , Hj , liếm ty , đá cà, múa cột kèn sáo rất hay. Miệng lưỡi em làm thằng nhỏ cục sung sướng.

DỊCH VỤ ĐĂNG KÝ

+ Bj , Hj : Có

+ Hôn, bú, bóp ngực : Có

+ Tevet : Có

+ Tắm Chung : Ko

+ Phục vụ some : Không

+ Chơi lỗ nhị , Cum in alo : Không

Thái Độ Phục Vụ : Một em hàng rất ngon dáng đẹp, mặt xinh, thân hình quyến rũ nóng bỏng. Ngoan ngoãn, lễ phép, nhẹ nhàng, nhiệt tình phục vụ anh em. Hợp tác tốt mọi tư thế chiến đấu mang lại buổi check thoả mái nhất với anh em.

HÌNH ẢNH NGƯỜI ĐẸP
35058

35059

35060

35061

35062

Back