1000k Uy Tín Quỳnh Cool - phục vụ massage - PGA đẳng cấp

SỐ ĐIỆN THOẠI
0799295279

RKman

Joy Bearer
Khởi đầu cuộc vui
NGHỆ DANH
QUỲNH COOL
GIÁ
1000
Địa chỉ làm việc
Bùi Thị Xuân, Q1
Xuất xứ
Miền Nam
Năm sinh
1996
Chiều cao
160
Cân nặng
49
DỊCH VỤ
  1. Hôn môi
  2. Hôn Vú
  3. Vét Máng
  4. HJ + BJ
  5. Chơi some
  6. Qua Đêm
Thời gian làm việc
24/24 có nghe máy có làm
Lời giới thiệu ngắn
Em rất xinh xắn, nhìn rất là nhẹ nhàng mà kiểu như hơi tây tây thế nào ấy, cười rất duyên.

Trang điểm nhẹ nhìn thanh thoát.
-Lúc lâm trận thì... bàn tay mềm mại em cứ sờ mó thân thể mình, em bj cho mình cảm giác sung sướng cực kì...

Lưỡi em nó cứ gọi là đi du lịch xung quanh 2 trái cà chua và kế đến là đi đến bơm bong bóng, nhẹ nhàng lắm mà tê tái lắm...

Em làm thêm dịch vụ MASSAGE cho anh em thư giãn sảng khoái. Anh em sang chơi sung sướng nhé !

lưu ý:
1 shot 1.000k maximum 30 phút (90 phút 1tr950). Bao cao su em tự chuẩn bị. Khi đi chơi ae mang theo ảnh cccd/bằng lái xe để lấy phòng nhé. Chỉ some 2 nam giá 1tr5/người.
Không đi lỗ nhị. Không bắn vào miệng.
Nếu ae có đeo bi hay có vấn đề về da liễu thì nhớ thông báo trước cho em ấy.
Em xin từ chối nhận trai còn trinh và các bác già trên 60. Em không chơi ma túy hay nhận khách chơi đá...
Em không phục vụ cosplay.
Ae đọc trước để cuộc vui được thoải mái nhé.
Quynh cool1.jpg
Quynh cool3.jpg
Quynh cool5.jpg
Quynh cool7.jpg
Quynh cool8.jpg
Quynh cool17.jpg

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Mặt dễ thương , bé vui vẻ nhiệt tình , không hối thúc . Dáng nhỏ nhắn, vú to Mông bự, sẽ là khách ruột của bé chúc bé đông khách

Em có ba vòng hoàn hảo và sự uyển chuyển trong mỗi cử động, tạo nên một dấu ấn vô cùng đặc biệt và thu hút mọi ánh nhìn.

Phải công nhận là e nó ngon thiệt mặt xinh dâm khoản bj bao phê, giá hời mà quất dc e gái ưng ý sv chu đáo nhiệt tình phục vụ rất có tâm nha, a e nên thử nha

Gặp e nhiều bạn rồi này mới rảnh cho e cái nhạn xét
Cao ,xinh, ngoaan , nhiệt tình nó chứng tất cả rất chi là ok

Tuyệt vời ông mặt trời, hài lòng về tất cả, người gì mà vừa đẹp lại vừa dâm , rất thích e

e ngon da trắng mặt xinh dâm, bj nhẹ nhàng bao phê tý nữa là out mer ,vú bự mông to dovgi bao sướng luôn.,chúc e ngày càng đông chim.

Đúng người đúng hình, thậm chí ngon hơn trong hình, làm tình dâm hàng đẹp, hết lời bình

Giá này gặp em là nhất rồi. Đẹp gái, cười xinh, lại còn chiều khách nữa. Dáng cũng ngon. Quá ngon cho một cuộc tình

Back